ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 7 : กุหลาบเพลิงสีม่วง Pt2

เริ่มโดย nato87, กันยายน 20, 2020, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pddy2545

กลายเป็นว่าน้องนาถจะไล่เก็บเด็กลุงพลกินซะงั้น 😁

holovelove

ใกลที่จะลุ้นว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไง ตามคำสัญญาที่ให้ไว้
เหงาๆ

Komsan Tanunchai Olympus

หมอพลอยจะมีวิธีจัดการบอยยังไงนะ ลุ้นตัวโก่งเลย ลูกขวัญคงได้รู้ความชั่วของพี่สักที

Sdddss

Sak2563

asiakook

น้องนาถโดนเทรนมาดี จัดให้ครบสูตรนะ อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.ไหนลุงพลบอกจะหาทางช่วย สรุปหมอพลอยจัดการเองหมด

yakyedheemak

หมอพลอยจะรอดเนื้อมือไอ้บอยได้รึเปล่านะแล้วน้องสาวไอ้บอยจะเสร็จลุงพลคนหล่อตอนไหนอยากรู้แล้วว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องนาถนี่ยังชอบตีฉิ่งเหมือนเดิมเลยนะ ได้ฝึกวิทยายุทธจากลุงพลมาอย่างดี ก็เลยเอามาใช้ปลุกอารมณ์น้องอีฟต่อ แบบนี้น้องอีฟไม่รอดมือน้องนาถแน่ๆเลย น่าจะติดใจรสรักฝีมือน้องนาถนะ

winamdi

Nong5670

Chut

คิดถึงลุงพลละ อยากให้มีบทลุงพลหน่อย สลับกับสีม่วง แทรกมาสักหน่อยก็ยังดีครับ

lupin13

ปล่อยสาวๆ ต้องมาเล่นดนตรีกันเองแบบนี้ได้ไงลุง

acerr

สรุปคือลุงพลไม่ได้ช่วยหมอพลอยเรื่องไอ้บอยนิ ละจะได้หมอพลอยเป็นเมียจริงหรอครับ