ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ban-na

ไม่ได้แต่งกับใครหรอกหนีกันหมด

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

ืnamnan609

จะเสียซิงให้อาจารย์หรือให้เด็กนักเรียนก่อนน้อ ::Thinking:: แต่กำไรแน่ๆกินรวบสองคน  ::DookDig::

เสียซิงให้นักเรียน แต่แต่งกะครู......น่าจะเราสามคนดีกว่าสวิง 2 : 1 ดีกว่า ::Shy::

kazu36

ส่วนตัวชอบนักเรียนนะ
ไม่ใช่วัวแก่นะ 555 เด็ก ๆมันน่ากินกว่านั่นแหละ แต่อย่างอ่อนเกิ้น
เกมพลิกแหะ

oyoyo

ความลับจะแตกมั้ยนะ
ถ้าให้เลือกคนที่จะแต่งงานด้วย ก็แน่นอนว่าต้องเป็นอาจารย์ซากิ น่ารักเรียบร้อยขนาดนั้น
---

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

anigkanjana

เหมาเก็บเอาไปกินต่อที่บ้านทั้ง2 คน ไปเล้ยครับท่าน

น้าน แล้วที่โรงเรียนนี่ผ่านไปขนาดนั้นยังไม่โดนจับได้เหรอเนี่ย ได้ไง

keatmano

คิว่าแต่งกับ าจารย์ด้วยกันนั่นแหล่ะ นักเรียนสาวก็แค่อยากลอง ถึงแม้ว่าจะดูเหมือนชอบมากอาจารย์มากจนถึงกับเข้ามาขวางตอนอาจารย์ทั้งสองอยู่ด้วยกันก็ตาม .. ส่วนเรื่องจบ ก็คงซัดนักเรียนก่อน แล้วก็ตามด้วยอาจารย์สาว เพราะทั้งสองคนก็คงไม่ยอมซึ่งกันแลกัน แย่งกันเป็นคนแรก แต่นักเรียนแย่งหัวหาดไปได้ก่อน

ลืมนึกถึงสันดานผู้ชายไป แล้วชื่อเรื่องมันก็บอกอยู่โต้งๆ ...

hentaiknight

1. คงแต่งกับอาจารย์ แต่มีนักเรียนมาให้ชิมบ่อยๆ
2. น่าจะทรีซัมครับ

อ้าว ทายถูกข้อเดียวแฮะ
ปล. ซ่อนข้อความ edit นี่ยังไงฮะ ทำไม่เป็นจริงๆ

ddcc

NTRซ้อนNTRบ่นิ ระแวงอ.พยาบาลแปลกๆ ผมอยากรู้เกณฑ์การอดทนของผช.แหะ ถ้าผญ.ใส่ชุดยั่วแล้วผช.ไปทำไม่ดี อันนี้โอเคผช.ผิดแน่ แต่ถ้าโดนยั่วแบบอิเด็กนี่นี่ อยู่ดีก็เอาหรรมไปดูด ถ้าเกิดสุดท้ายนางไปโวยวาย ชั้นโดนลวนลามๆ จะทำไงให้นางผิดฟระ ยังไงมันก็มองผช.ผิดก่อนมั้ย เป็นคำถามนะเอออ5555
อ๊ะ ลืมตอบ ผมว่าอ.ได้แต่งกับนร.ถ้าNTRอย่างที่กลัว แต่ถ้าไม่มีอะไรก็ดี แต่ถ้างั้นสงสารอ.พยาบาลแหะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

magbook Apple

ดำเนินเรื่องได้ดีมาก ชวนให้ติดตาม ให้คะแนนเต็มครับ  ::Shy::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

backbone

เดินมาร่วมแจมใช่ไหม

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

mrsilver

ดูแล้วหน้าจะควบสองแต่ก็น่าจะแต่งกับอ.สาว ส่วนนักเรียนหน้าจะมาร่วมแจมด้วยแต่ดูทรงคงได้กับเด็กนักเรียนโดยที่ครูสาวไม่รู้แต่อยากให้ได้คู่มากกว่า

สรุป นักเรียนคือเมียเก็บขอครูนี้เอง ::HoHo::

zaaar65

อยากมีคนมุดใต้โต๊ะให้สักที

แบน180วัน

bigboy001

::Thinking::  ยังไงก็ต้องเลือกแต่งกับอาจารย์ด้วยกันก่อน แล้วก็เอานักเรียนสาวมาขั้นเวลาได้ เดี๋ยวเด็กโตก็จับทำเมียอีกคนเลย งานนี้แซนวิชหนักๆแน่นอน ::Thinking::

EDIT งานนี้มีได้เมียคู่แน่ ๆ คงวางแผนไว้แล้วแหละตอนต่อไปอนะ
ปล.ซ่อนข้อความยังไงหว่า? ทำไม่เป็นจริงๆ

warpzone

1.เป็นผมจะแต่งกับคนที่เป็นอาจารย์
2.หลังจากแต่งงานก็เก็บนักเรียนเป็นกิ๊ก นี่มันฮาเร็มในฝันชัดๆ
นั่นไงว่าแล้วต้องเก็บเด็กไว้เป็นกิ๊ก แต่ถ้า 3p ได้น่าจะดีครับ

BabyFace

ควรแต่งกับอาจารย์นะ  แต่นักเรียนเก็บไว้กินเป็นอาหารจานรองได้ไหม  สรุปเอาหมด  แต่อย่าให้รู้ล่ะ ปล.ซอนไม่เป็นช่วยสอนก็ดีจ้า

555  เป็นดั่งที่คาดไว้ไม่ผิด  ผช.เหมือนกัน แต่ชอบเรื่องนี้จังได้อารามณ์สุดๆ  นึกถึงดารา AV ที่เล่นเป็นนร.  เหมือนนร.ในเรื่องมากๆ  ต้องให้เอามาสร้างหนังนะ