ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

time288

น่าจะแต่งกับอ.ห้องพยบ แต่แอบกินกับนักเรียนเรื่อยๆ 555

นั่นไง ยอมเปนเมียน้อยจิงๆ ระวังโดนจับได้นะจารย์เกือบโดนหลายรอบเบย

toeyspicy

คิดว่าแต่งกับอาจารย์ แต่น่าจะแอบมามีสัมพันธ์กับนักเรียนด้วย

zenhyun

อาจารย์น่ารัก และคอยปลอบใจพระเอกอยู่เสมอ ผมเชียร์ให้แต่งกับอาจารย์สุดใจเลย แต่ตอนจบน่าจะแอบได้กับเด็กนักเรียนด้วย ควบสองเลย

นั่นไง ได้แต่งงานกับอาจารย์แต่ก็ยังแอบกินเด็ก อยากให้มีฉากตอนที่ทำกับอาจารย์บ้าง

anontatum

ผมคิดว่าน่าจะแต่งกับอาจารย์แฟนสาวนะครับ ตอนสุดท้ายน่าจะจบแบบแฟนจับได้แล้วพรากบริสุทธิ์ไปเองรึเปล่า ขอบคุณสำหรับการแปลเนื้อเรื่องดีๆแบบนี้ครับ

anontatum

เดาผิดตรงที่อาจารย์แฟนสาวจับได้ 555 ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ

bunhelupu

จบแบบเหมาสองได้มั้ย

คุ้มจริงๆจารย์ เล่นซะนร.ติดใจเลย

valentise

แต่งกับอาจารย์ครับ แต่เวลาเหงาก็แวะไปหานักเรียนได้

thenung11

น่าจะได้ทั้งคู่นะ

ช่วยกันๆ

นามสกุลเวอร์จิ้นกันทุกคนเลย 55

อ้าาา

ได้แบบนนี้แจ่มเลย ไม่แสดงออก ไม่เรียกร้อง

gfthebc

น่า​จะ​แต่ง​กับ​อาจารย์​สาว​ครับ​ ส่วน​นัก​เรียน​น่า​จะ​จัด​ต่อ​ถ้า​มี​จังหวะ​ดี​ๆ​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แต่งงาน​กับ​อาจารย์​สาว​สวย​ แถม​ยัง​ได้​มา​ฝึก​กับ​นักเรียน​สาว​อีก​ น่า​อิจฉา​จริงๆ​เลย​ครับ​

maguro

ตอนท้ายนี้ลุ้น เลยอ.สาวจะเข้ามาเห็นหรือเปล่า

B43

จัด 2 เป็นเมียเลยฮะ เสร็จปุปเช้านักเรียน บ่ายอาจารย์ ตกเย็นแอบจัดนักเรียนต่อ พอค่ำๆเรียกมาจัดคู่ แฮร่

Summermay

สงสัยนีาจะได้แต่งกับอาจารย์ แต่ว่าน่าจะได้นักเรียนด้วย ความสัมพันธ์น่าจะเป็นแบบสามคนครื้นเครง

เด็ดมาก พล็อตแบบนี้เด็ดกว่าอีก ร้ายทั้งจารย์ทั้งศิษย์เลย คบชู้สมบูรณ์แบบ

joulez

แปลนแต่งงานกันแล้ว นักเรียนจะเอาไปกินก่อนเหรอ ผมว่ายาก แต่งกับครูนี่แหละ อาจจะจบสวยก็ได้นะ ลูกศิษย์มาเก็บแต้มแล้วก็จากไป

ช่อน edit ไม่เป็นครับ
โห จบแบบนี้เหมือนโดนบีบหัวใจ เหยียบย่ำทุ่งลาเวนเดอร์ผมซะเละเทะเลย

water

โถ พ่อคุน จะเก็บความบริสุทใว้ให้ใครหนะ อายุป่นนี้แล้วยังซิงอีกเหรอ
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
ใดัเมียทีเดียว2คนเลยเหรอครู นายแน่มาก

hersep0

1แต่งกับอาจารย์ แอบเอากับนักเรียน
2ตอนจบ เอากับนร.อยู่แล้วเมียเดินมาเห็น เข้ามาทรีซั่บจบ

เสียดายนึกว่าเมียจะจับได้ล่ะมีทรีซั่มซะอีกก