ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kasama.ja

::Thinking::
ได้เข้าใจพี่หมิวด้วย 555
ดีครับ อ่านสนุกมาก  รอเหมียวไปทะเลครับ

Sitthikirn

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เริ่มทำงานก็มีสาวสวยมาปิ๊งเลยนะ....พอจะทำให้ลืมสาวรุ่นพี่ที่ทิ้งไปได้....อิอิ

John Snoww

ภาพประกอบเหมียวนี่เเจ่มกว่าที่ผมคิดไว้นะครับเนี่ย55555

alexzaa

น้องเหมียวในที้ทำงานจะเป็นแบบไหนนะ เริ่มต้นเรื่องก็น่าสนใจแล้ว

st23652

หมิวมีสตอรี่เยอะจริงๆ อยากให้พี่หมิวมาเล่าเรื่องเเฟนคนแรกมั่งจัว

xxx96

vongola9th

จะเรียกเจ้หมิวว่า ผู้หิ้วโทนขึ้นจากนรก ได้ไหมครับ ส่วนเหมียวเรียกว่า  มะม่วงเปรี้ยวเยียวยาใจ

h-man

เรื่องราวในอดีตของนายโทนทุกตอนมีชีวิตจริงๆ

ส่วนนึงเพราะการเล่ารายละเอียดการใช้ชีวิตในแต่ละช่วงเวลา

มันทำให้เข้าใจที่มาและความเป็นไปของตัวละครนายโทนได้มากขึ้น

"ยินดีที่รู้จักครับ พี่เหมียว"

psm_mach

เหมียวมาได้ถูกจังหวะนะครับ ความจริงอกหักควรจะรีบหาคนมาดามหัวใจให้เร็วที่สุดเท่าที่จะหาได้ ทิ้งไว้นานอักเสบรักษายาก ถ้าได้คนใหม่แป๊บเดียวเท่านั้นลืมคนเก่าไปเลย นายโทนก็คงหน้าตาดีแถมเป็นนักกีฬาอีกเหมียวเลยปิ๊ง

yumer

ว้าวๆ มาแนวนี้ก็เยี่ยมไปเลยครับ ยิ้มไปด้วยอ่านไปด้วย มุมนี้น่ารักดีครับ

AssSin01

aone

เริ่มต้นด้วยอาการดิ่งแหวสุดๆ แต่เจ๊หมิวแกก็ดีนะ แต่ดีแบบโหดๆ 555 แต่เหมียวนะซิขี้เล่นแต่เริ่มเลยนะ 

ryg123456

แสดงว่าน้องเหมียวพิเศษที่มีเรื่องเดี่ยวของตัวเองนะครับ
รอมานานแล้ว เรื่องของเหมียวนะครับ