ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

ได้คนมาก่อกวนนี่เอง ถึงได้ลืมโมเมนต์เศร้าๆได้ไว เคยเป็นแบบโทนนะ อะไรแม่งก็down ไปหมดทุกอย่างอะ

NNGGOO

เหมียวแอบสนใจท่านโทน  แต่ท่านโทนสื่อไม่ทัน

kokkum

nongfriend

เหมียวเริ่มต้นได้น่ารักจัง แต่ว่ารู้ล่ะทำไมโทนถึงรักพี่หมิว เพราะพี่หมิวดูแลโทนนี่เอง

thanapon253

ดีจัง ภาคใหม่มาแล้ว รอบนี้ไปทะเลด้วย ชอบอ่านเรื่องนี้มากเลยครับ จะมีอะไรที่ตื่นเต้นอีกเปล่านะ ไปเที่ยวรอบนี้

Nong5670

Heavent01

เปิดฉากมาด้วยความปวดร้าว และปล่อย เวลาให้ได้ทำหน้าที่ของมันด้วยการพาสิ่งเจ็บปวดไปแล้ว พาสิ่งที่ดีกว่าเข้ามา

Mix_Xer

ในที่สุด ไซด์สตอรี่ของสาวเหมียวก็มา รออ่านนานมากสำหรับสาวคนนี้ แต่ยังไงก็อย่าลืมเขียนเรื่องร้านเกะมาให้อ่านด้วยนะครับ

oshiris

delealpi

น้องเหมียวจะเผ็ดแซบแค่ไหน รอติดตามครับ

yuta279

แค่มาเริ่มงานได้ไม่นาน ยังไม่หายเศร้าก็มีสาวเข้ามารุกใส่ซะแล้วนายโทนของเรา

saranchai

แม่มะม่วงมันมาแล้ว เดี๋ยวก็มีทีมเหมียวมาดิเชื่อเหอะ

chapter11

โอ้ เหมียวเริ่มรุกก่อนเหรอเนี่ย เข้ามาช่วงพี่โทนกัลังเศร้าพอดีนะครับ

yaguza

เหมียวเริ่มต้นเปิดทางให้บ่าวโทนตั้งแต่แรกเลยรึเปล่าครับเนี้ย

Nitty