ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 34 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2020, 09:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

::HeyHey::แหม อุตส่าคิดว่าจะได้บุ๊คมาแซนวิชพร้อมดาวซะอีก ผิดแผนเลย หรือจะเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งแทนนะ

MCAD1432

เจ้าหญิงน้ำแข็งมาแล้วนายโทนปวดหัวตาย
รอลุ้นตอนต่อไปแทบไม่ไหว เจ้หมิวปะทะดาว มิ้น แก้ม

633sqd

บุ๊คกะสานต่อนี้นา เอาเลี้ยงข้าวบังหน้า แต่3สาวจะยอมมั๊ย
   อย่าลืมเรื่องน้องหมวยนะครับ

ที่ว่านั่งตักนี้ตักโอเด้งหรือตักโทนครับ ::Grimace::

okai

ยังคงตามอารมณ์เจ้าหญิงน้ำแข็งไม่ถูกเหมือนเคยนะครับ..
ยิ่งกว่ารถไฟชนกันอีกนะครับแบบนี้..

talusamaluda 07

ดีใจมี่ได้อ่านสองตอนต่อๆกัน ตอนของทะเลพึ่งเริ่มก็น่าสนใจ

audy11

ดีใจร้านเปิดแต่หัวค่ำ...นี้แหละน้ำใจเทพโทน ขอบคุณมากครับ  เทพโทนทำถูกแล้ว อย่าได้คิดเพิมบุ๊คเข้ามาในฮาเรมเลย ไม่สนุกเหมือนมังงะหรอก. ดาวยังเป็นดาวอยู่เสมอ. แต่เจ๊เตยชวนไปไหน อยางสงสัย. ถ้าหมิวไปด้วยคนนละก็...สนุกละ

n_neng

มีแววว่าจะโดนรุมอีกแล้ว เตรียมตัวเหนื่อยได้เลย

เดาผิด งานนี้พี่หมิวมาเจอสามสาวเจตนามาหาเตย หรือมาหานายโทน ตามลุ้นกันยาวๆๆ ครับ

tataka

บร๊ะเจ้า สุดท้ายน้ำแข็งกะนางฟ้าก็มาป๊ะกัน ถ้ามีรุม2นายโทนจะไหวมั้ยนะ ::Bloody::
หนักสุดก็ขุ่นแม่หมิวนี่แหละ ยิ่งเจ๊อยากเห็นหน้า3สาวซะด้วย เปิดตัวไปเลยโทน จะได้ตายอย่างสงบ 555

Tik K.

มิ้นมาแล้ว แต่ถ้าเห็นดาวนอนอยู่ในห้องนายโทนจะทำไงต่อ😚😚😚