ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 34 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2020, 09:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

ยังไงก็ยังคงเขียร์มินต์ รู้สึกว่ามิ้นต์น่ารัก

ชิบหายละตาโทน 5555 เจ๊หมิวมา จะเกิดไรเนี่ย

noknoi13

เจ๊เตย นัดเที่ยวอาทิตย์หน้า จะมาแนวไหน หรือเจ๊หมิวจะทำอะไรให้สงสัยหรือปล่าว แต่ก่อนจะถึงอาทิตย์หน้า เอาวันนี้ให้รอดก่อนดีกว่าเจ้าหญิงน้ำแข็งมาล่ะ อะไรจะตามมาอีก รอลุ้นกัน

po3821

2คนนี่ไม่มีการยอมแพ้กันเลย ชิงไหวชิงพริบกันตลอด ดาวมา มิ๊นต์ก็มา ก็ดีกับนายโทนแหละ แต่สำคัญว่าจะรับมือไหวหรือเปล่านี่แหละ แล้วช่วงนี้รู้สึกมีเรื่องต้องเคลียร์คิวให้สาวๆหลายคนอยู่นะ รับปากทุกคนเลยด้วย จัดคิวให้ดีๆล่ะ

nongfriend

napakon

เสพสม

โหย.....สังหรณ์ใจเลยเปิดเข้ามาดู   มาจริงๆแฮะ   เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Ke2l3e2oS

รู้ว่าดาวมา เลยตามมาแหง ๆ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

เอาแล้ววว แม่มาาาาาาาาา

1819

มาไม่ทันช่วงเปิดประตูร้านเกะ  แต่ เข้ามาใช้บริการไม่ขาดด
   งานนี้ ต้องเครียส์ใจ เครียส์กับดาว และบุ๊ค    แน่ๆ    สุดท้ายก็ไม่ได่เครียส์  โดนควีนดาว มาทวงบันลังค์ แทนอีก แล้ว  และอย่างนี้ เจ้าหญิงน้ำแข็งผม จะสะสมแต้ม สู้ แก้มกับดาว ได้ไหมเนี่ย  นำไปหลาย เลย  มัวแต่ ซึนแบบนี้ ตามไม่ทันนะเจ้าหญิงของผม   
edit   
เปิดpart4  เป็นต้อนที่อ่านไปยิ้มไป มีความสุขกับ3 สาวมากๆ  ครับ  อินที่สุดๆกับ3 สาวแล้ว   

แต่เห้ยยย ตัดจบแบบ โอเด้งแทบพุ่ง เจ้หมิว ตัวแม่มาได้ไง   คงไม่ทำให้3สาวผม เสียความรู้สึกนะ  แต่คิดว่า เจ้หมิวคงไม่ทำหรอก  ดูเป็นคนมี ทัศคติ เป็นผู้ใหญ่ เพราะได้อ่านทำความเข้าใจในความคิดเจ้หมิว ทำให้รู้สึกดีขึ้นเยอะ แต่ ยังให้ รองจาก 3สาว ครับ ให้เท่ากันกับเจ้เต้ย         
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sukray ruktum

นายโทนจะรับมือสองสาวยังไงนะแบบนี้เด่วนางมารน้อยต้องมาแน่ๆๆเลย

subanrl2

นึกว่าจะเหมาตัวท๊อปทั้งร้านแลัว รถไฟมาอึกขบวนคงไม่ต้องสับรางต่อพ่วงไปด้วยกันเลยงานนี้