ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiss my ass

gamokung

ลมหนาวมาแล้ว ปลายฝนต้นหนาวดูแลสุขภาพด้วยครับ ร้านเกะหยุดยาวคิดถึง

865162

ศึกรักของคนที่อยู่รอบข้างโทน จะแก้ปัญหายังไง ควบรวมกันก็ไม่ได้ แยกกันไป ก็เจ็บ เอาไงดี ไรท์รักษาสุขภาพด้วย

sun_307

นึกว่าจะเละเป็นโจ๊กซะแล้ว นับถือเจ๊หมิวจริงๆ (นานๆจะมีบทบาทกับมิ้นต์บ้าง เอาหนักๆเลยนะ)

sp502

งวดนี้เจ๊หมิวมาโหดเลยทีเดียว น่าสงสารนายโทนจะรับมือไหวไหม แล้วจะแก้ปัญหายังไงละเนี่ย

pddy2545

มาแล้ว รอนานเลยครับ ขอบคุณที่อัพตอนใหม่ กำลังลุ้นเลยว่าตอนเจอกับเจ๊หมิวจะมีระเบิดลงรึเปล่า

Kapi channel

นึกว่าหายไปไหที่แท้ป่วยนี้เอง ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ fc.เจ๊หมิว ::Confident::

Ranger83

รอนานมากเลยนะครับ ตอนนี้กว่าจะมา 
ยกโทษให้ครับ เพราะป่วย 
ก็รอติดตามผงงานอยู่นะครับ

NB843

tree0107

สาวๆมากันครบทีมเลยถ้าจัดเต็มนี่ตาดทนมีฟ้าเหลืองขาอ่อนกันมั่งแหละ

kookai

หายดีแล้วนะท่านยังไงก็อย่าหักโหมนะครับ ส่วนเรื่องร้านเกะกลับมาเปิดคราวนี้จุดพีคคือสาวๆ ของท่านมาเกือบหมดฮาเร็มเลยนะ นี่เป็นครั้งแรกที่เห็นว่าแม่เสือดาวแพ้อย่างราบคาบ ขออนุญาตเที่ยวร้านเกะต่อก่อนนะครับ ขอบคุณครับ