ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mix_Xer

มองในด้านบวก ก็ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีของนายโทนละกัน เพราะผู้หญิงทุกคนที่เข้ามาหา รักและเป็นห่วงนายโทนกันจริงๆ ถึงแม้ปลายทางสุดท้ายอาจจะไม่ได้กลายเป็นคนรักก็ตาม

yaguza

aone

ก่อนอื่น ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ หายไปตั้งนานนึกว่ามีโกรธผู้อ่านไปแล้ว ........ ตอนเริ่มเรื่องเจ๊หมิวเดินเข้ามาเนี่ยบรรยากาศแบบอึมครึมมาก ดีนะที่เจ๊แกไม่ได้ว่าอะไรมาก พอมาได้อ่านตอนมิ้นหลุดปากพูดแล้วร้องไห้นี่ สงสารทั้งนายโทนและมิ้นจังเลยครับ
"หลังอ่านจบ"มีการทิ้งระเบิดไว้ให้เหมียวซะด้วย ....... แต่มิ้นนี่ทำเอานายโทนเหวอเลยครับ นึกว่าแต่จะทิ้งให้นายโทน ห..แข็งแล้วจากไปเสียอีก 5555555

alexdino

นึกว่ามิ้นจะสวนเจ๊หมิวสะอีก
นึกว่าจะอดสะแล้วร้ายจริงๆเจ้าหญิงนำ้แข็ง

keng7799

ชีวิตนายโทน จะมีโดนรุม4 หรือ 5 ไหมครับ เฉียดไปเฉียดมาทุกที  แต่คืนนี้ มีแวว จะโดน 3 นะครับ ผมว่ามีแวว

nar007

ลุ้นน่าดูครับว่าเจ้หมิวจะว่ายังไง แต่เจ้หมิวของนายโทนรู้เรื่องดาววันนั้นได้ยังไง สงสัย

sanboston

คืนละสามดอก อ่านะ   พอตอนอายุใกล้จะห้าสิบ แค่ใจยังไปไม่ถึงเลย คิดแล้วเศร้า

BłäčkMäñ_60

เจ๊หมิวนี่ใจกว้างอย่างกะแม่น้ำเลย ปล่อยให้น้องท้องชนกันมีสาวทีเดียวสามคน แล้วจะมีน้ำมาถึงเจ๊หมิวหรอ