ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucitor

หึงๆ เสียเซลฟ์ 555 แต่พี่คนนี้ท่าทางจะเทพอยู่
.
.
.
หืมมม พี่โท๊นนนนน คนเขียนนี่เอง ว่าแล้วทำไมเทพจัง 555

neung_cm

พี่ชายคนนี้คือใครขนาดน้ากุลยังให้ความสำคัญ

kgerrard

yourbuddy

naitoom

555 ฝ่ายสาวก็ประกาศออกมาชัดเจนว่าไม่มีแฟน แต่มีคู่หมั้น ฝ่ายริวก็เที่ยวหึงไปทั่ว แบบนี้ลงล๊อกหนีไม่พ้นแล้ว

tumsweet

อย่าบอกนะว่าเป็นพี่โทนคนเดียวกับร้านเกะอ่ะ

tree0107

เดี๋ยวๆพี่ชายชื่อโทน มีเพื่อนร่วมงานจัดสถานะเฟรนโซนให้ด้วยผมว่ามันคุ้นมากๆเลยนะรับพี่ชายคนนี้เนี่ยสรุปว่า ใช่พี่โทนแห่งร้านเกะมั้ยเนี่ย

err

ก็ริวหึงนี่นา  ที่มีชายอื่นมารู้ขนาดนมเมียตัวเอง มันจี้ดๆเลย  รู้ได้ไง  ต้องเคลียร์
จ้ากกกกก...ติดตามมาแต่แรกเลยมาถึงท้ายตอนนี้คุ้นๆแล้ว  ยิ่งมาปิดจบนี่ พี่โทนตัวเป็นๆเลย  เขาเก่งขนาดนั้นเลยเหรอ

Sawat Songprasop

ลูกพี่ลูกน้องของริว น่าจะมีประวัติไม่ธรรมดา และเป็นคนดีมีวิชาไม่น้อยกว่าริวแน่นอน

แก้วใจ

ริวกะขี้หีงเนอะ แล้วพี่คนนี้เป็นใครนะ ท่าทางจะไมใช่คนธรรมดา

Panudet

พี่ชายคนนี้คือใคร แล้วเกี่ยวข้องกันยังไงกับริวกะ

Mastarmsy

น้องพลอยน่ารักจังเลยครับ ใจกว้างด้วยแบบรักริวสุดๆเลยนะนั่น

××Mon××

นายนิวนี่มันชอบท้าตีท้าต่อยกับพี่น้องไปทั่วเลยล่ะมั้ง