ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

เดช12341

เป็นพี่ที่ดีนะรู้เรื่องแฟนน้องมากกว่าริวเสียอีก

Nithiwit Sakfan

รอนานมาก  แต่ก็สมใจอยากสักที แต่ว่าพี่คนนั้นคือใครนะครับ

zeedchild

bbblack

po3821

พี่คนนี้นี่จะเป็นภูติในตระกูลของริวอีกหรือเปล่านะ หรือเป็นสายบ้านน้ากุล แต่น่าจะอยู่วงในแหละ รู้จักหมดเลยนี่ ว่าแต่ตอนใหม่มีตัวละครใหม่มาอีกแล้ว ลุ้นกันสนุกเลย ขอบคุณครับ

hanvises

หายไปนานเลย กลับมาจุใจสมกับที่รอคอยครับ

เดี๋ยวนะ ท่านโทนมาจากหนายยยยย

chipchip

po3821

อ้าว พี่โทนมาไงเนี่ย อย่าบอกนะว่าจะมารวมแจมเป็นจักรวาลเดียวกันซะงั้น ว่าแต่ใช่นายโทน ร้านเกะหรือป่าว ทำไมเก่งกว่าริวกะได้ละ มารอบนี้ มาพร้อมคำถามอีกเพียบเลยนะ ขยายจักรวาลไม่หยุดเลย ทำไปทำมาจะใหญ่กว่าจักรวาลมาเวลอีกนะเนี่ย

Ranger83

ดีใจที่กลับมาแล้ว สิ้นสุดการรอคอยที่นานแสนนานซะที

Run2020

หายไปนานรอติดตามอยู่นะครับ. งวดนี้นายริวต้องดูแลพลอยดีๆนะได้โอกาสแล้ว

ัuffa555

อิหยังนิ  พี่โทนมาได้ยังไง  ::DookDig::    ::Oops:: ::Oops::

tungbts

ต่อไปริวจะต้องสู้กับใครอีกครับแล้วจะได้จัดกับน้องกระแตมั้ย