ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sirothon Ngamkulkrisri

ท่านโทน  ลืมตอนเก่าไปเลย  เดี๋ยวขอกลับไปส่องก่อนน้าาาาา

winpooh

หึงมากไปแล้วริวกะ พี่เอ็งนะเฟ้ย เด๋วโดนน้ากุลตามมาเบิดกะโหลก

winpooh

พี่โทนก็มาฮ่ะ ว่าแต่ทำไมพี่สาว 2 คนล่ะ มันต้อง 5 คนไม่ใช่รึ

anigkanjana

จะหายหัวร้อน หรือร้อนกว่าเดิมนะน่ะ
เดาว่าตอนจบมังกรริวหัวร้อนแน่นอน เจอรุ้งพลอยนี่นะ

เชื่อมจักรวาลเลยเหอะท่าน จะได้เห็นมังกรริวกะไปกินร้านเกะ 555

wink

spty24

ใครกันกล้ามีเรื่องกับเทพทรูริวกะ แสดงว่าต้องโหดเอาเรื่องนะหนิ ขอไปอ่านต่อแปรบ เดะมา5555

เอ็งจะสู้ได้ไงวะริว นั่นคนที่ให้กำเนิดเอ็งนะโว้ยยยยย55555 ใส่ชื่อตัวเองไปแบบนี้นี่อวยตัวเองป่ะครับท่าน5555 แบบนี้ควรต้องมี side story ของเทพโทน เอ้ยพี่โทนแล้วป่ะครับเนี่ยย (หบอกๆครับ555+)
อีกอย่างนึง พลอยบอกว่าเหมือนมีริว2คน หรือว่าจะเป็นร่างโคลน อ่ะคงไม่ใช่ งั้นคงเป็นพลังอีกครึ่งของริวแน่ๆ(มั่วครับ555)

mewzira

หายไปนานมากรอฟังเรื่องวิศวะกรสาวอยู่นะ ว่าเมื่อไหร่จะเข้ามาในครอบครัวนายริวซักที

sammyadong