ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy2516

ริวกะมีพี่ชายด้วยรึ
น่าจะเป็นพี่ที่แบบรู้จักปกติป่ะ

Ke2l3e2oS

ยังไม่เฉลย ชื่อพี่คนนี้ซะด้วยยย แปลว่ายังมีปมหลังอีกแน่ๆ

เฉลยชื่อปุ๊บ #$%^$#&&*^
แน่ล่ะ คงจะสู้ได้หร๊อก คนแต่งนี่หว่าาาา  ::Angry::

...

หน้าด้าน ดีโนะ 5555

#โทน

boy2516

ทำมัยชื่อพี่ชายริวกะเหมือนชื่อโทนในเรื่องร้านคาราโอเกะล่ะ

เอี้ยเกี้ย

::Glad::รู้สึกเหมือนผ่านฤดูแล้งอันแห้งแล้งและห่อเหี่ยว​มาพานพบกับหยดน้ำทิพย์ชะโลมใจก็มิปาน​ ห่างหายไปนานมากคิดถึงจนต้องไปวนอ่านตอนเก่าๆอีกสองรอบเลย​.... แต่เอ๊ะเหมือนตอนนี้จะโดดขะตอนที่แล้วไปจำได้ว่าตอนทีาแล้วริวไปหาใบเฟิร์นที่ๆทำงานนี่นา... และทำไมยังไง... หรือผมพลาดอะไรไป

.......................
พี่คนนี้ชื่อโทน​ มีพี่สาวที่เกรงใจอีกสองคน​ หมายถึงเจ้หมิวกับเจ้เตยหรือเปล่า​ หรือกำลังจะโยงสองเรื่องให้มาขนานกันหรือเปล่านะเนี่ย.... อ่านสนุก​ได้คนละอารมณ์กับร้านเกะเลย​ ไรท์เก่งมากครับที่สามารถเขียนสองเรื่องพร้อมกันให้อ่านได้ความรู้สึกคนละแบบได้ ::Reader::  รอติดตามต่อไปครับ

Nong5670

โห้ริวหึงรุ้งพลอยขนาดนั้น สงสัยพี่คนนี้จะต้องมีตำแหน่งใหญ่แน่ๆ

occocc

::HeyHey::คือติดเรื่องคำผิดนิดนึงครับ จริงๆก็ไม่นืดนะครับแอบเยอะเลยละครับ

........

เดี๋ยวตามไล่แก้ ให้ครับผม

#โทน

nagatobimaru

นายน้อยริวกะ มาแล้ว จากชื่อตอนแล้ววันนี้คงไม่ต้องเหนื่อยบู้ หรือเมื่อยเอวกับใครสินะครับ

——————————-

เอิ่ม ขัดกับเรื่องตอนเลยนะครับ นายน้อย
ว่าแต่ ไปไงมาไง กันนะท่าน นายโทนโผล่มาแบบนี้ มี cross over กับร้านเกะ แล้วเจ๊หมิว เจ้เตย แม่เสือ เจ้าหญิง กับเด็กบ๊อง จะไม่มีวิทยาวุทธ์ กันหมดรึ

♤judas♤

พี่ชายคนนี้เป็นใครนะแถมรู้จักฮิคาริและบาคุอีกด้วย

pp1659

lamom

ริวแพ้ง่ายไปแล้วนะ

แล้วก็เปิดตัวเทพของเรื่อง และพี่สาวทั้ง 2 ของเขา ถ้ากระแสตอบรับดีก็แยกไลน์ใหม่ เดินเรื่องคู่กันเลย

ryg123456

นายริวมีอาการหึงน้องพลอยออกมาด้วย น่ารักจัง

au2000

xvenomz

คนรอบตัวนายริวนี่ ไม่มีคนธรรมดาซักคน สงสัยว่าพี่คนนี้จะเป็นภูติซักตนด้วยหรือเปล่านิ

peddo

กลับมาอ่านริวกะแล้วนับถือคุณโทนจริงๆ ตอนอ่านเรื่องนี้ใหม่ๆ คิดไปว่าสงสัยจะเป็นเด็กๆ เล่นเกมเยอะ แต่พออ่านร้านเกะก็พบว่า ความคิด สำนวนของคุณเป็นผู้ใหญ่ที่เดียว พอกลับมาอ่านริวกะ สำนวนคุณก็ออกแนวสดใสได้อีก นับถือๆ
นึกว่าน้อวพบอยออกมางี้ต้องโดนดีแน่ แต่เดาว่า ริวจะมาซ้อมบทบู๊ซะละมั้ง
ขอบคุณครับ
ว้าว ยังมีคนที่ริวสู้ไม่ได้อยู่ ดีครับ จะได้เห็นพัฒนาการ