ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ตุลาคม 19, 2020, 06:06:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AABB BBAA

ผึ้งมายั่วๆเฉยๆ รีบกลับไปสืบเรื่องเมียดีกว่า จะจ๊ะเอ๋กับอะไรอีกไหม

Nobita Nobituta

โดนเลขาจัดให้ แต่คงมีแผนอะไรแน่เลย ดูมีลับลมคมใน ต้องตามต่อ

biggiggog

ปมเมียยังไม่เคลียร์เลย
ปมผัวเพิ่มเข้ามาอีก
ตอนนี้ต่างคนต่างมีแล้ว
ขอบคุณครับ

ipichai

ชอบพล็อดเรื่องนะครับ
แต่ขอเพิ่มรายละเอียดอีกนิดเพื่อสร้างอารมณ์ใดก็อยากแนบสุดๆ เวลาอ่าน เข่น นิ้วมือกำลังลูบไล้ไปที่หน้าอก กำลังแกะกระดุมไล่ลงมา อะไรประมาณนี้
พอดีผมชอบอ่านรายละเอียดแบบนี้ครับ แต่สุดท้ายก็แล้วแต่ท่านนะครับ
ขอติดตามท่านนะครับ

Sdddss

สงสัยจะมีแผนการร้าย ยัยผึ้ง  แบบนี้น่าจะมีครั้งต่อไปอีก

lonelyking