ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนจบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2020, 07:54:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

ขอให้จบแบบ Happy 3 คนครอบครัว  นะ  คือยังไง Happy แน่แต่ Happy แบบไหนเท่านั้นเอง
ชิกพะน่าสงสารมากๆเลย  คนเขียนชั่งใจร้ายกับเธอ  พระเอกนางเอกจบแบบนี้มีถมไป  แต่เพิ่มนางเอกอีกคนก็น่าจะดีนะ

ืns52800189

มาสะขนาดนี้...ออกหน้าออกตาประกาศไปเลยดีกว่า
ว่าจะอยู่ด้วยกัน

ต้องอย่างนี้...สุดท้ายกะได้กัน

apichart2523

ฮิโระต้องขอแม่แต่งงานแน่แน่แหวนซื้อมาให้แม่เลี้ยงแน่ แม่จ๋ามาเยกันเถอะช่างเป็นการขอเยที่โรแมนติกมากแฮปปี้เอนดิ่ง

GongGang

คงเคลียกันได้แหละ คงซื้อแหวนให้ แล้วก็แต่งงานมีลูกกัน

Edit : เป็นซีรี่ย์ที่ดี แต่จบง่ายไปนิดส์

ab123ab123

The Naive

ผมว่าจบแบบ happy ending อยู่แล้ว แต่จะได้เพื่อนมาร่วมครอบครัวด้วยหรือป่าวนะ

ในที่สุดก็จบแบบ happy ending แต่ก็ใจร้ายเหมือนกันนะ ทิ้งเพื่อนไว้ให้อยู่คนเดียว

OverG

::HeyHey:: ขอให้มีลูกเต็มบ้าน ซั่มกันทั้งเมืองงงงงรีบคุยกันเถอะอยากเห็นตอนจบแล้ว

Peapea302

ฮิโระอ่ะขอแต่งงานแน่นอน แต่คุณแม่นี่สิเดาไม่ออกเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

heromomo

คงจบแบบขอแต่งงานสินะ

Edit จบแบบสวยงามสมหวังทั้งคู่

gfthebc

หวัง​ว่า​จะ​จบ​แบบ​มี​ความสุข​นะครับ​ ได้​จด​ทะเบียน​กัน​ ถ้า​จะ​ให้​ดี​ มี​ชิกะ​จัง​มา​เพิ่ม​อีก​คน​จะ​ยิ่ง​สุข​สุด​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ดีใจ​ที่​จบ​แบบ​มี​ความสุข​นะครับ​ ส่วน​ชิกะ​จัง​ ก็​คง​มี​ทาง​ของ​ตัวเอง​สินะ​ครับ​

nuy999

พระเอกน่าจะไปซื้อแหวนแต่งงานส่วนนางเอกนึกว่าเขาจะทิ้ง

yakuzatawan

BlackSkuLL

จบแฮปปี้นี่นวล ขอแต่งงานแหงแซะ

========
จบสวยๆไป อิอิ

13igboss