ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 1

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 01, 2020, 12:02:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dopant

โคตรอิจฉาบี มีเพื่อนระดับพรีเมียนแถมแฟนก็สวยแถมได้เอาอีกทั้งยังไม่ได้แต่ง

แฟ๊ต บอย

พึ่งเข้ามาอ่านเรื่องนี้เป็นภาคต่อของเรื่องอะไรหรือครับ......?????

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากเลยขอรับ
เนื้อเรื่องน่าติดตามดีขอรับ และแอบเสียวเล็กน้อย อิอิอิ

9toulek

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ไม่เน้นเนื้อหาเซ็กสากไป น่าติดตาม อ่านเพลิน อ่านสนุก
อ่านกี่ตอนก็ไม่เบื่อ

gumpxxxx

บีจะมีลีลาเด็ดเท่านายยูมั๊ยนะ น่สติดตามจริงๆ

munkza

เพื่อนรักกันจริงๆนั่นละถึงยอมช่วยกันโดยที่ไม่มีคำถามจู้จี้จุกจิก บีกับยูนี่มันซี้ปึกจริงๆ

po3026

longman_44

หายไปนาน อ่านมาสักพักถึงได้นึกออก
คงได้อ่านยาวๆน่ะครับ

jo sung

bbkscorpion

outsider

exelier

เรื่องในรูปแบบนี้ชอบมากครับ เหมือนได้ความรู้ด้วย ได้สนุกด้วย รอติดตามปมของเรื่องนะครับ ขอให้เรื่องนี้จบแบบ happy ครับ

naja313

swss2511

ยูมาเกี่ยวพันพอให้หายคิดถึง สองสหายที่มีเส้นทางชีวิตที่แตกต่าง

Nithiwit Sakfan

นึกว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องของยูอีกแล้วแต่ก็ให้หายคิดถึงไดบ้าง