ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 1

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 01, 2020, 12:02:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moution

ยอมรับว่า เพิ่งจะได้อ่านเรื่องของท่านนี้เป็นครั้งแรก..

ยอมรับว่า พลอตเรื่องได้น่าติดตามมาก..

คงจะต้องขอเป็นFC...ต่อๆไปครับ

piga1979

ttkttk

แค่ตอนแรกผมก็รู้สึกชอบเรื่องนี้มากเลยครับ

ton29048

เนื้อเรื่องดำเนินได้ดี น่าติดตามมากครับ

dew1

จักรวาล​เดียวกับ ปริ้นซ์​ออฟบาเซโลน่า น่าติดตามมากครับ

psdam

เรื่องนี้สนุกแน่ ดูจากเร่ืองของยู

polltoys

ผู้ทรงอิทธิพล เจอกันแต่ผมชอบมิตรภาพนะไม่ว่าจนหรือรวย ถ้าใว้ใจกันได้ถือว่าสุดยอดล่ะสมั้ยนี้หาคนจริงใจยาก ผลประโยชน์มาก่อนเสมอ

plot0440

พอตามไปย้อนอ่านเรื่องของยู สรุปโดนสปอยจากเรื่องนี้ว่าลงเอยกับแพง 555555

jooloo

ทำไมเราไม่เคยอ่านเรื่องนี้น้ะ

zaar65

เรืองใหม่่น่าติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เรื่องเก่าคงนานมากจำไม่ได้แล้วต้องพยายามหามาอ่านใหม่ครับ

poster007

น่าจะสดแตกในจะเร้าใจกว่านี้อิอิเป็นผมสดไปแล้ว

NB843

คิดถึงเรื่องราวของยู เมนเตช รอติดตามต่อนะครับ

asdw

ปูเรื่องได้อลังการครับ แต่ออกตัวช้านิดนึง  แต่ก็ไม่ผิดหวังครับ

dwarf

ขอบคุณครับ.. เรื่องราวคงซับซ้อนซ่อนเงื่อน.. เกี่ยวพันถึงวงการการเมืองและธุรกิจต่างชาติมั้ง

Sakoda

คิดถึงคุณยูแห่งบาเซโลน่าและท่านผู้ประพันธ์เสมอนะครับ^__^