ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - [ นางฟ้ากับหมาแดกแฟ๊ป ] ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 03, 2020, 09:56:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

D4rthvader

เอาจริงๆ ทันเกือบทุกอย่างเลยนะ ที่เขียนๆ มา ยุค 80 ปลาย 90 ต้นๆ .

Yeilow

ipichai

อยากอ่านครับ
ขอถือไม่หน้า3 ด้วยอีกคน 555
ตอนนี้ชักเริ่มไม่แน่ใจแล้วว่า นายโทนเจ้าชู้หรือไม่เจ้าชู้กันแน่

อ่านจบแล้วอะ มาต่อเร็วๆนะ อยากรู้ว่าพาน้องนางฟ้าไปประตูน้ำ เป็นยังไงบ้าง

*** ปล. เปลี่ยนเป็นซ่อนเถอะ จะได้เต็ม 25 หน้าเร็วๆ ผมเชื่อคนอื่นก็คงอยากอ่านต่อ แต่เขาอาจจะไม่ได้อ่านตอนต้นที่บอกว่า ไม่ซ่อน แต่ต้อง reply ได้ 25 หน้าอะ

Pleaseeeeeeee

Night Sky

สมัยนั้นเค้าเตอร์นี่เป็นอะไรที่สุดจริง ร้านเกมส์หน้าโรงเรียนนี่แน่นทั้งวัน(ผมเรียนปวช.เทคนิค) แต่ผมไม่ถูกกับ Half-Lift เล่นแล้วเวียนหัวจะอ้วก 5555

onzoul

สำหรับผมนี่ย้อนไปเยอะเหมือนกันเลย เล่น counter ทั้งวันไม่ทำไร แล้วพอจะสอบก็มีเพื่อนมาซ่อมด้วยกัน 55
ปล. Fire in the hole หรือเปล่านะ หรือผมเข้าใจผิด

1305kk

25 เม้นต์สำหรับเทพโทน มันเด็กๆมากครับ
FC เยอะขนาดนี้ ต้องการ100เมนต์ก็ไม่ยาก

hanvises

เหมือนอดีตย้อยกลับมาเลย ม.4-5  ยิ่ง ม.5 งานกีฬาสีโคตรหนัก ทำแม่งทุกอย่าง ใจ อยาก ม.6 ไวๆ จะได้สบายๆ

pd19811983

แอบมาอ่านและแวะมาให้กำลังใจเขียนต่อ ย้อนอดีตไปด้วยกัน วัยรุ่นยุค90 มีทั้งเคาท์เตอร์ และ อย่าลืมว่ามี เรด ด้วยนะที่ผมเล่น

tango2003

อ่านเพลินเลย เหมือนได้ย้อยอดีตกลับไปในช่วงเวลานั้น ทั้งของเล่น ทั้งรูปแบบการใช้ชีวิตในวัยเด็กวัยรุ่น

Ninetin Tinnakorn

ฝันถึงแฟนเก่าความทรงจำกลับมาไม่รู้ว่าตอนนั้นทำไปได้ไง

wut tong