ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ part4 ตอนที 38 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2020, 11:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

โอ้ย พี่หมิวตอบกลับได้สะใจมาก ชอบๆๆๆ

ลุ้นสองเจ๊มาก จะเกิดอะไรยังไงเดาทางไม่ออกเลย

occocc

::Glad::พี่หมิวนี่มาเหนืออีกแล้วครับ แต่พี่เตยก็ไม่เบานะ แสบแบบคูณ10เลยครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: occocc เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2020, 08:53:45 ก่อนเที่ยง
::Glad::พี่หมิวนี่มาเหนืออีกแล้วครับ แต่พี่เตยก็ไม่เบานะ แสบแบบคูณ10เลยครับ
อยากเป็นพระเอกแต่ไม่ดูจังหวะ สมควรแล้วที่จะเยี่ยงนี้ไอ้ชาตหมา ส่วนเจ๊หมิวนี่ยังคงพลานภาพเช่นเคยจริงๆ

jongjo

ssaa3112

เจ๊ไม่เอาที่ซ๊อตไฟฟ้ามา แต่น่าจะเอาอย่างอื่นมาแทนนะโทน ระวังไว้หน่อยนะ

aranami

grozothe

คุณชาติเจอเจ๊หมิวตอกกลับแบบนี้
มีเหวอกันบ้างละ ก็นะดันมายุ่งกับเด็กเจ๊

mrgreen