ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 26 "ฟื้นคืน 2"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 07, 2020, 01:48:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwa119421

จะเป็นไงต่อนี่ หายไปนานเลย

testman

น่าจะมาให้ครบทีม ดนัย อินทรีย์มาละ พึ่งเห็นว่า อยู่ช่วงเวลาเดียวกัน ถ้าดนัยจับเรื่องดาวได้ อินทรีจะเป็นยังไง น่าจะเละอยู่

patiwat4007

ติดตามกันมาอย่างยาวนานครับผม

aekkung

ยังคิดอยู่เลยว่าคงจะไม่เขียนต่อแล้ว ดีใจมากเลย

sinchacha

munkza

ดนัยน้องดนัยอินทรีย์คาบน้องมิงไปแดกยังไม่รู้ตัวอีก เอาแต่อ้อนเมียอยู่นั่นละ

bunchucherd

กลับ​มาคราวนี้​คงไม่หายไปนานอีก​นะครับ

hurricane

kenwin

ต้องกลับย้อนตอนเก่าอ่านก่อน
ขอบคุณครับที่ยังเอามาลง

Navavee Stronger

เรื่องนี้ขมวดปมได้ดี มีดราม่า
และความสยิวปนเปกัน

crazylex

DR.MAN

โถไอ้พรานนนนนน ไม่มีวัวผสมเลย  ดันเด้านมก่อนนน มึงเอ้ยยย เวลานั้นนี่ต้องเสียบร่องก่อนแล้ววว

ตอนนี้นี่ผมแอบคิดไปไกลไม่รู้จิตใจผมดาร์คไปเปล่า คิดว่าสมิงไปช่วยมาย แล้วได้จัดกับมาย  หรือหลังจากนี้มายประทับใจสมิง เลย ntr ดนัย   หรือกลับบ้านไป แล้วพ่อมายสารภาพรักกับลูกสาวตัวเอง ที่โมโห เพราะเสียดายที่ไม่ได่เป็นคนเปิดซิง

ปล.แอบส่องเม้นอื่น  มันช่างคันไม้คันมือ อยากส่งไปห้องมืดจริงๆ  รอท่าน cd มาส่งวิญญาณด้วยตัวเองละกันนะครับ

bossbellbest

n_neng

ใครกัน ที่อยู่เบื้งหลัง  งานนี้ต้องตามต่อกันยาวๆๆๆ ขอบคุณครับ

Kritsada Panlamyai

ดนัยก็เจ็บเฉียดตาย แฟนก็มาโดนรุมโทรม เบื้องหลังผู้บงการคือใคร พระเอกของเราจะแก้แค้นได้มั้ย มีให้ติดตามอีกเยอะ อย่าเพิ่งเลิกเขียนละกัน ขอร้อง