ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 26 "ฟื้นคืน 2"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 07, 2020, 01:48:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วรวิท สาโท

Bonggoch

แฟนมายดีจริง ขนาดแฟนโดนยังม่ายสน สนุกมากติดตามเลย

yumer

เมื่อไหร่ได้กินกัน โดนมาชะหนักเลย

Nu metal

ดนัยนี่น่าสงสารที่สุดเลย  โดนทุกรูปแบบเลย

Jim Lord

เกือบลืมไปแล้วด้วยเรื่องนี้ กลับมาต่อก็ยังสนุกน่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณนะครับ👍

anigkanjana

เอ้า พ่อมาทำไมเนี่ย เฮ้อ กว่าดนัยจะตื่น นึกว่ามายจะเซอร์วิสซะหน่อย

GameOver Channel

ถ้าจับได้ว่านายอินทรีอึ๊บน้องตัวเองนี้ จะโดนอัดมั้ยน้อ

teeieie123

หายไปนาน เกือบลืมตอนเก่าๆซะละ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

cantonaa

sathapanikza [email protected]

นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว ชอบมากครับเรื่องนี้ ติดตามมาโดยตลอดเลย

พงค์ พันธ์

คิดถึงเรื่องนี้สุดๆ มาย์จิตใจจะเป็นอย่างไงบ้างละทีนี้

DEVIL WORLD

ดองใว้นานแล้ว มาอ่านวันนี้รวดเดียว  ยอมรับเลยว่าอินจัด แต่ก็หดหู่กับเรื่องของดนัยอยู่ ไม่อยากเลย ไม่อยางให้ลงเอยแบบแย่ๆ อยากให้จบแบบสวยหรู่่่่่่่่่ไปเลยสมหวัง พ่อตายอมรับ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

sunnyman

ขอบคุณที่กลับมาแบ่งปันนะครับ มีการเปิดเผยความกว้างใหญ่ของเรื่องมากขึ้น คู่ไปกับการเล่าย้อนอดีต น่าสนใจดีครับ

Sdddss

คิดถึงมากครับ ตั้งตารอผลงานคุณภาพจากไรท์ มายาวนานมากๆขอบคุณงานดีๆครับ

tantawanjames

หายไปนานมากเลย เรื่องราวกำลังสนุกเลยครับชอบเรื่องนี้มาก