ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 1🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 11, 2020, 08:15:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sewacipher

อ่านสนุกมากครับ เดาว่านายอาทิตย์ยะงไม่ตายแน่ๆ แต่ถ้ายังไม่รู้ความจริง ริสาคงแย่เอานะ

tossapoln

หรือว่านายอาทิตย์ยังไม่ตายจริง

ชาย ชรา

แผนซ้อนแผนเเน่เลยอาทิตย์ปลอมตัวมาเป็นสายลับอ่านแล้วมีหลายมุมให้ติดตามครับ

kk07

นายสิงห์เป็นคนเดียวกับอาทิตย์ไหม

Cassa

ตอนแรกคิดว่าคิดอาจจะอาศัยร่างคนอื่นแต่ตอนนี้รู้แล้วอาทิตย์ไปปลอมชัวร์

Chaya

fourze22

แกล้งตายแล้วปลอมตัวมาสืบข่าว + แก้แค้นแหนด้วยแหงมๆ

yakyedheemak

สรุปแล้วอาทิตยังไม่ตายแล้วจะแก้แค้นโหดร้ายขนาดไหนกันนะ

Sak2563

oddsk

ริสาต้องทุ่มทั้งตัวเพื่อจะทำงานนี้ให้สำเร็จ

kittaphot007

มาแนวนี้อีกแหละแต่ก็แนวที่ชอบอิอิ
เนื้อเรื่องน่าติดตาม​มาก​ๆ​ เป็นกำลังใจให้และกันจะได้มีผลงานดีๆ​ออกมาให้อ่านอีก​  ::Thankyou::

Tanaka Tanaka

เอ้า พระเอกไปซะแล้วตอนแรก จะมีคืนชีพไหมครับเนี่ย

แมว69

เริ่มต้นมาก็ เศร้าเลย นายสิงค์คงไม่ทำให้ผิดหวัง

peddo

เปิดมาดรามาขนาดนี้ เฮ้อ เกือบจะหดเลย
กลัวริสาจะมาเสียท่ากลางป่าจะยิ่งดราม่าหนัก ยิ่งหวั่นไหวยิ่งมีโอกาสแผนแตกนะครับ
ขอบคุณครับ