ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 1🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 11, 2020, 08:15:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amnarch poolsup

เนื้อเรื่อง​มาแหวกแนวสนุกตื่นเต็นจริงๆเดินเรื่อง​ได้เร้าใจ​ทำให้ต้องติดตามด้วยความอยากรู้ เยี่ยม​มาก​

ryu27

Fazz

เปิดเรื่องดราม่ามากครับ จะNTR หรือเปล่าเนี่ย

1305kk

Sur9x

นายสิงคืออาทิตหรอครับ จะปลอมตัวทำไมนิ น่าจะรู้ตั้งแต่งานศพตัวเองแล้วนิครับว่าอะไรเป็นอะไร

xnuonx

asdf4321

เนื้อเรื่องยาวมาก ผู้เขียนน่าจะใช้เวลานานพอดูเลยกว่าจะแต่งจบ หากไม่ได้แอบอ่านสปอยมาก่อนก็จะบอกว่าวิญญาณกลับชาติมาเกิดนะเนี้ยะ (นึกว่ามีซ่อน) แต่อ่านอีกทีน่าจะเป็นอาทิตย์นี่แหละที่จัดลูกน้องอานนท์ซะยับ แล้วแต่งศพเป็นตัวเอง จัดซะหน้าเละทำให้ทุกคนคิดว่าเป็นอาทิตย์
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Sopun Jeekkee

คาดหวังกับเนื้อเรื่องแบบนี้มานานแล้ว ที่มีหลายรส (คาดว่า) เป็นแนวสอบสวน ครดไม่ถึง

Kingkong Keang

นายอาทิตย์แน่ๆ ตามแนวละครไทย 555 

ัuffa555

อาทิตย์มีฝาแฝดไหมครับเนี่ย  สงสัยตัวสิงห์มากๆ เลย

Paragraph<BB>

ผมงงไปหมดแล้ว จะสิง หรือจะอาทิตย์ แต่จะให้เดาก็พล็อตละครไทยสุดๆนั้นแหละ

swgxxx26

Hanaka99

shiiba

สงสารทั้งคู่จริงๆ เพราะงานแท้ๆเลย

ตะวัน123

น่าสนน่ะเรื่องนี้พระเอกตายเป็นแค่ฉากหน้าบอกเลย