ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 1🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 11, 2020, 08:15:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

มาแนวนี้เหมือนกับว่าวางแผนกันแบแนกเนียนมากแล้วก็อยากให้ทั้คู่เข้าใจกันเสียที

mawinxxx102

นึกว่าพระเอกตาย  แต่ต้นเรื่องเลย

Lookkroo

Humanright

น่าติดตามครับ เนื้อเรื่องเยี่ยมยอด

น้องบี

panax

ติดตามเลยครับ ตายจริงหรือแกล้งตายครับนั่น มีหักมุมแน่เลย

Lactasoy Milk

วางเนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ แนวแก้แค้น เดี๋ยวมีซาดิสแน่ๆ

P555

น่าติดตามมากครับ แต่น่าจะแอบบอกใบ้เฉลยตอนที่แนะนำตัวละคร ว่า หน้าที่ของเค้าคือปลอมตังแฝงกายเข้าไปสืบข่าววงในของฟามทอแสง ซึ่งมีพ่อเลี้ยงประกรณ์เป็นเจ้าของ และเป็นหนึ่งในมหาเศรษฐีที่รวยที่สุดในประเทศ มีทรัพย์สินมากกว่าหมื่นล้าน แสดงว่าตัวจริงยังไม่ตายใช่ไหมครับ

3hman

แหม่ งานในหน้าที่สินะ เดาไม่ถูกเลย พลิกผันได้ตลอด

Jonah MTS

ว้าววว นึกว่าดูละครช่อง7แต่สนุกกว่า

prapan

เพิ่งตอนแรกคงไม่มีอะไรให้ต้องลุ้น

petergg

มีแนวสืบสวนสอบสวนมาอีกเรื่อง อย่าทิ้ง Fcไว้กลางทางนะครับ มาเดือนละ ตอน ก็ยังดี
อะไรกันครับเนี่ย

biggiggog

งานนี้เล่นแผนซ้อนแผนกันหลายชั้นเลยนะ
ขอบคุณครับ

boonza boy

อยากให้หมวดริสาเสร็จพวดจ่าแก่ๆครับ

Nobita Nobituta

เสียดาย อาทิตย์ดูตายไวเกิน หรือจะเป็นแผนลับ