ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The maiji

สะดุดเลยเจอคำนี้เข้าไปว่ามีอะไรกันแล้วใจเสียเลยนะเนี้ยขนาดไม่ใช่โทนเป็นแค่คนอ่านแล้วนายโทนล่ะจะไม่เจ็บจี๊ดเลยหรอ

KengNaJa

หืมม ไวไฟเหมือนกันนะเนี่ยย ไม่ธรรมดาสะแล้ววว

เคยมีอะไรกับพี่เท่ส์แล้ว ถ้าเป็นผมในหัวผมคงจะคิดว่า "มึงจะบอกตูเพื่อออ" 5555

Prik110927

::Glad::เหมียวนี่ไวไฟจริง จัดกับโทนแต่ก็ลองกับพี่เท่ห์แล้วด้วย ::Snap::

Kt Kritha

สาวออฟฟิศร้อนแรงแบบนี้ อ่านได้อารมณ์จริง ดูๆแล้วเธอคงชอบคนที่รูปกาย ต้องมูฟออนแล้วล่ะ

7878

102030

โอววววววว เหมียวนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ ก็ว่าอยู่นะร้อนแรงขนาดนี้ พี่เท่ส์ คงติดใจ แต่พี่แกคงไม่จริงจังหรือไม่เด็ดพอ เหมียวเลยชิ่ง มาหาพ่อโทนแทน 
อ่านสปินออฟเหมียวแล้วโดนใจ เจ็บจี๊ดๆ ไปกะโทนเลย ฮือๆๆๆ   ภาพจำมันย้อนมา  ฮือๆๆๆ ขอบคุณครับ

Aod3917

noknoi13

จากที่เหมียวเคย สร้างเซฟโซนให้นายโทน คงถึงเวลาที่นายโทน ต้องบอกให้เหมียวอยู่ในโซนของตัวเองบ้างแล้วล่ะ เพราะดูจะสร้างความวุ่นวายใจมากกว่าสาวๆคนอื่นของโทน อยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุขหรอก

Kapi channel

ทำไมมันเป็นอย่างนั้นละเหมียว 
เหมือนมีความหวังแต่มองไม่เห็นสักทีเลย

vongola9th

ผมคิดถูกที่จัดให้เหมียวรั้งถ่ายใน โดนใจ  เพราะผมประเภทตับไม่แข็งแรงครับ

นี่ซิครับที่ต้องการชัดเจนแบบพลอยจะได้ไม่หน่วงในอารมณ์ ถ้าเหมียวยังไม่ชัดเจนก็คงไม่ง้อท่านโทนคงให้เวลากับคนที่ตัวเองเคยปลื้มแทน