ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naratt

[email protected]

kodzilla

ยัยพี่เหมียวนี่ยังไงนะ? ชอบเขาไปหมด แต่คนใกล้ๆมองไม่เห็น โทนคงอย่าไปสนใจเลย ไปดูแล 3 สาวกับ 2 เจ๊ ดีกว่า...

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

chanky2007

ชอบเนื้อหาช่วงแรกนะ แยกคนได้ดีจริงๆ
อ่านไป อ่านมา เจอประโยคเหมียวเข้าไป ...
อืม ไม่ใช่แค่รู้สึกดี แต่มีอะไรกัน ก็ไม่แปลกนะที่จะคิดถึงพี่เท่ห์

เจ็บเลยสินะ แต่เหมียวกล้าบอกแสดงว่าแคร์นะ นายโทน
เดี๋ยวรอดูว่าเหมียวจะทำไงต่อ
ขอบคุณครับ

โอ๊ว ตัวละครลับ แบบพี่พลอย โผล่มาอีกคน แบบนี้ บอสใหญ่ของทะเลอาจไม่ใช่เหมียวสินะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เหมียวพูดทำไมแบบนี้ กำลังได้อารมณ์แล้ว โทนจะทำอย่างไรดีครับ

Kasama.ja

โถววววว เหมียวคนสวย  ไงล่ะ เจออินทรีย์ขี้เกียจเข้าไป

คิดถึงภาพเก่าๆที่เคยร่วมงานบริษัทเลยครับ  ขอบใจคนเขียน

......เขร้!!! วันไนท์สแตน  ::Shy::

Fazz

warpzone

อารมณ์เหมือนโดยชกรัวๆ มึนๆ ทุกดอกครับ อารมณ์ดิ่งสุดขั้ว
หลังจากนรก ท่านโทนพาไปสวรรค์อีกละ เปลี่ยนอารมณ์ไม่ทัน