ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miracle Prince

เหมียวววว  สตั้นเลยนะกูได้ยินแบบนั้น  โอ้โห วางไอ้โทนไว้เป็นคนสุดท้ายเลย
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

panax

Numusc

เหมียวนี่ก็ไม่ธรรมดานะครับ เห็นเงียบๆฟาดเรียบเหมือนกัน

game14974

เหมียวทำแบบนี้ได้ไงเนี่ยยยยยยย

คือไม่เอาแต่แทงกั๊ก ไปกับคนอื่นแล้วมาโทษว่าเพราะเราไม่ใส่ใจ เชี่ยโครตเจ็บอ่ะ ผมเข้าใจโมเม้นนี้เลยเพราะผมก็เป็นแบบนายโทนเลย เรารักเขา ทำให้เขาทุกอย่าง แต่เขาไปมีคนอื่น เราก็หมา พอเขาเลิกกันเราก็ปลอบใจคอยช่วยทุกอย่าง สุดท้ายเขากลับมาเราก็หมาเหมือนเดิม ที่เจ็บสัดๆคือสุดท้ายเขาเลิกกัน แต่เธอก็ไปเลือกคนอื่นที่ไม่ใช่เราอยู่ดี

turie

txxt30

ช็อคสิครับ เหมียวเคยมีอะไรกับเท่ห์มาแล้ว เอ้อ เหมียวนี่ง่ายดีเนอะ

อุ๊ต๊ะ มีพี่พลอยมาช่วยปลอบใจแบบ one night stand ได้ทันท่วงที คงหายเศร้ากันละ

Danai Tee

เจออะไรแบบเหมียวนี่ ห้ามคิดไปไกลเด็ดขาด เจ็บตลอดศก มองหาคนอื่นจะดีกับใจตัวเองมากกว่า ปล่อยเธอให้เป็นแค่ลมที่ผ่านเราไป

wut tong

อ้าวยังไงเหมียวบอกไม่มีอะไรกับใครมานานแล้วนี่มันคืออะไร

cking

ใจแตกสลายสุดๆโทน จริงๆ นะเรื่องมีอะไรนี้เฉยๆนะครับ แต่ตอนอยู่กะเรา นี้ใครมียุ่งนี้มีเรื่องแน่นอน แต่สำหรับโทนน่าจะดิ่งล่ะ

Eldy CR

zzzbamboozzz

guang_k

เหมียวนร่บริหารเสน่ห์จริงๆ แล้วก็ไม่รอบคอบ ไม่แปลกใจเลยที่ไม่ได้ถูกโปรโมทงานเท่าไร จากที่อ่านมาทั้งเรื่องหลักและเรื่องนี้

หืมสองพลังพลัสเลย โทนยิ่งอึนๆ มาจะไหวไหมนี่ พี่พลอยจะเพลาๆ ให้ไหมหนอ