ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wut tong

แบบนี้ได้เป็นของว่างให้พี่พลอยกินอีก จะมีแรงเหลือหรือเปล่า

ga_mes

jongjo

เทพโทนเจอคำพูดของเหมียวไป ไปต่อไม่เป็นเลยเจ็บจนจุกอก แน่เลย

toshihiko

[Alt]air

เหมือนโทนโดนเหมียวเรียกไปตบหน้าอ่ะ นี่ไม่ใช่ยืนเฉยๆก็รักแล้วพ่อ เขาได้กันไปแล้ว

D4rthvader

อ่านจบแล้วครับ ชอบเนื้อเรื่องตอนนี้นะ ไม่ดุดันมากไป ดำเนินเรื่้องสนุกเหมือนเดิมครับ ตอนนี้เหมียวเองก้น่าจะรักโทนพอสมควรนะ แต่เรื่องบางเรื่องพูดตรงๆ คงยังไม่กล้าสินะ แต่ !!! โทนนี่ น่าจะได้เคลมอดีตสาวในฝันแน่ๆ รอติดตามครับ เขียนออกมาบ่อยๆ หน่อยนะครับ กำลังสนุกเลย .

mercuryzx

ก็ปกตินิ เหมียวเลิกกับนัทก็หันไปหาพี่เท่ห์ ถ้าไม่โดนสิแปลก  ::HoHo::

Channarong Saekow

ก็ไม่แปลกที่เหมียวจะมีอะไรกับพี่เทร์ เพราะเป็นคนที่แอบชอบอยู่อ่ะน่ะ 

weeraj

ตกลงเหมียวก็ไม่ธรรมดาใช่มั้ยครับผ่านมาเยอะเหมือนกันสงสัยนายโทนโดนเก็บแต้ม

ปู่หมาป่า

รายละเอียดเยอะมากอ่านไม่ไหวเลยหลาน เหมียวร้ายจริงๆนะหนู

singkanong