ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 2🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 18, 2020, 09:25:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เริ่มงงกับ time line มาก อาทิตย์เข้ามาแทรกซึมได้สองปี หายไปอีกปี แล้วไปโดนแทงตายตอนไหน ตกลง ริสาเศร้ามาแค่ไม่กี่เดือนไม่ใช่หรอ

sunnies

ใครหนอจ่ะโดนก่อนกันระหว่างริสากับรดา​ ส่วนค็อบบร้ามันจ่ะเก่งอะไรขนาดนั้น

solid17

ตกลงนายสิงห์เป็นใครละนี่หรือเป็นอาทิตย์ที่ปลอมตัวมา

Kitti bannkohchang

ชีวิตริสาจะเป็นอย่างไรน่าติดตาม  ขอชมครับว่าเขียนเรื่องได้ละเอียดดีครับ  เนื้อเรื่องมีเรื่องราว  อ่านแล้วสนุกดีครับ  

cobra888

ครบทุกรสชาติ รักปนพิศวาส และการสืบสวน ซ่อนเงื่อนปมของคดี ::DayDream::

Linkchi

เนื้องเรื่องดี อ่านสนุกดี ชอบบบบ ว่าแต่นายสิงห์แดงขนาดนั้นไม่มีอะไรหักแน่ใช่มั้ยทั้งถูกม้าถีบ ทั้งตกม้า

DEVIL WORLD

อ้างจาก: testman เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2020, 11:46:22 หลังเที่ยง
เริ่มงงกับ time line มาก อาทิตย์เข้ามาแทรกซึมได้สองปี หายไปอีกปี แล้วไปโดนแทงตายตอนไหน ตกลง ริสาเศร้ามาแค่ไม่กี่เดือนไม่ใช่หรอ
ริสาเศร้ามา 5เดือนครับ +ระยะเวลาที่เข้ามาทำงานในไร่อีก3 เป็น8ครับ ที่ผมวางไว้  แต่คงใส่ลงในเนื้อหาหรืออธิบายไม่หมด
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

ัuffa555

แน่นอนจริงๆครัช

เรื่องสนุกดีครับ ผมว่าสิงห์ไปได้อีกไกลแน่

zaar65

เนื้อเรื่อง สลับไปมา น่าติดตามมากครับ  เป็นกำลังใจครับ  

sunnie06

สิงห์อ่วมเลย แต่คอบบร้ามันเก่งเกินไป

ones26421

ตำรวจสาวน่าจะโดนคนสอนขี่ม้า ขี่กี่รอบดีนะ

sakda silakhom

ดูท่าอาทิตย์จะได้เอาทั้งสองคนแน่ๆ

jo sung

Punksmanonhell

ลุ้นกับภารกิจมากๆเลย ไหนจะเรื่องที่มาปมหลัง​นายสิงห์​อีก