ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oay02

งานนี้ได้ทั้งทอมทั้งดี้สบายไปเลย แต่จะเปลี่ยนได้ไหมนะ

Sur9x

อ่านตอนแรกนึกว่า ช_ช เสียแล้ว

err

แล้วนิ้ง  หล่ะ   หลังจากนั้น  เธอเป็นไงบ้าง..

allapon

เอ้า เจอของจริงเข้าไป ติดใจซะงั้น

Sdddss

เออเเปลกดี ทอมเปลี่ยนได้   แสดงว่าถูกจุดจริงๆ

bittion

ขอบคุณครับ ต้องขอบอกก่อนว่าอ่านแรกๆ นึกว่า ช-ช แต่อ่านมาสักพัก อ้อ ทอม ว่าแต่เปลี่ยนไปเยอะจนเหมือนจะติดใจเลยนะครับ ติดตามครับ

veget

เป็นจุดเปลี่ยน  ที่เปลี่ยนไปเยอะจริงๆ

soidao

chakit9371

ได้ทอมหลายคนเลยแบบนี้ ดีจริง

C-Runners

ผมว่า ทอมยังไงก็คือมีร่างกายที่เป็นผู้หญิงอยู่ดี ฮอร์โมนอะไรต่างๆ ก็ยังครบ อารมณ์อยากโดนของจริงยังไงก็น่าจะอยู่ในส่วนลึกๆกันทุกคนแหละเนอะ

game14974

ถึงจะเปลี่ยนทอมกลับมาเป็นเธอไม่ได้ แต่ก็ทำให้ร่่่่่่่่่่่านควยได้ก็สุดยอดแล้ว

pui10000

เปลี่ยนใจทอมให้เป็นเธอ

loveice5566

เปลี่ยน เมื่อเจอของจริงๆ เข้าไป กระตุ้นในส่วนลึก ทีนี้ถึงกับถวิลหา เลย

Mylove1234

กลายเป็นจุดเปลี่ยนให้แฮมไม่ชอบหญิงไปชอบทอมซะงั้น

elviswhat

ชีวิตเหมือนมีเมียสองคนตลอดเลย