ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanaka Tanaka

อ่านย่อหน้าแรกนึกว่าจะแนวป่าเดียวกันแล้วเสียอีกครับ จุดเปลี่ยนเป็นจุดเปลี่ยนพระเอกแทน

Danai Tee

เขียนยาวดีนะครับ สนุกดีครับ  ไม่ค่อยได้อ่านเรื่องทอม เท่าไหร่ 

chana chana

แปลกดี แต่กลัวทอมชอบพกมีด

แมว69

ความฝันคือเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ

suaassccc

ไม่กลับไปหานิ่งเหรอ น่าร่วมพร้อมโอ

oddsk

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอแล้วทำไมไมจัดการทอมพร้อมนิ้งแฟนเก่าด้วย

boymm

ฟิลทอมก็มา แต่ทอมบางคนก็น่าจริงๆนะครับ

solid17

สุดยอดเลยได้ทั้งทอมและดี้

banana191

ขบวนการช่วยโลกด้วยการ เปลี่ยนทอมเป็นเธอ

themars9

ylnox xonly

เซ็กซ์ที่ไม่มีอะไรมายึดติด

Kasama.ja

555 เปิดมานี่ นึกว่าหลุดเข้าถ้ำอีกแล้ว  ได้ฟิลมากครับ

terapoong48

ทอมนี่น่ารักหลายคนจริงๆแหละ​

olemantu

ก็ไม่เคยคบทอมนะครับแต่ว่าเครื่องเพศที่เป็นหญิง ก็คงมความต้องการแบบหญิงเหมือนกัน มันถึงจะเสียวได้ ดังนั้นเอาทอมก็คือเอาหญิง
แต่จะทำให้ถูกใจเธอไหมเท่านั้นละ มั๊ง

modena

อ่านไปแปปเดียว ในใจคิดกูมาทำอะไรทีนี้