ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loveice5566

เจอมาด กวนเจ้าหญิงน้ำแข็งเข้าไป อย่างนี้ ต้องจัดให้หนักเวลาอยู่กัน2คน จัดเต็มไปเลย

KengNaJa

คิดว่าจะได้รีแมทช์กับเจ๊หมิวสะแล้วว

ก็ถูกของเจ้าหญิงน้ำแข็งเขานะครับ คุยโทรศัพท์อยู่ 5555

Pra-in

ตอนเขียนเนี่ย อยู่กะ เจ๊ทั้งสองคน แสดงว่าจะมีฉากเปิดความลับใช่ไหม รอๆๆๆ 3P

Sur9x

มาลงชื่อสมาชิกร้านเกะครับ

รอบนี้ขอเชียร์พี่เตยนะ เพราะนายโทนยังไม่เคยบุกถ้ำพี่เตยเลย

ไมตัดจบแบบนี้ย์.

C-Runners

โทน กวนมิ้นก่อนนะเราน่ะ นั่งอยู่เฉยๆอ่ะ โดนกลับก็อย่าดิ้นนะ 55555555

102030

มินต์ก็ยังเป็นมินต์
แต่แหม่... พี่สาวทั้ง 2 มีติดปลายนวมให้คนละนิดคนละหน่อยตลอดแบบนี้ฟุ้งซ่านมากแน่ๆ เหนี่ยวออกเท่าไหร่ก็ไม่พอ ถ้าไม่ได้นี่...เก็บกดตายเลย สงสัยกลับไปนี่สามสาวโดนศึกหนักแน่ๆ

mot404

BłäčkMäñ_60

โดนเจ้าหญิงเล่นเข้าอีกแล้วแต่ถ้าคิดจิงๆ นายโทนก้อไปกวนเจ้าหญิงก่อนนะตอบไปแบบนั้นหน่ะ

เจ็บตัวอีกแล้วโทนเอ้ย จะเคลียยังไงหร่ะทีนี้ เจ๊เตยไม่เข้าใจนี่ไม่มีที่อยุ่เลยนะ

อัศวิน รัตนแก้ว

ฮ่าๆ เจอสาวๆลองใจหลายตลบ ใจไม่แข็งจริง อยู่ไม่เป็นนะนี่. เป็นผมนา ฮึ่มๆๆ^^