ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

za007zapop

::Reader::  สาวๆต้องถ่ายรูปอยู่ วิวสวยๆแบบนี้
ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็งก็กวนโอ๊ยเหมือนเดิมไมเปลี่ยน  ::Sweat::

Slave

Angel_p

นึกว่าจะจัดรีแมตช์กับเจ๊หมิว ...ลุ้นแทบแย่ อิอิ

แต่ที่ลุ้นกว่าคือ ที่ทิ้งท้ายแบบนี้เลย ตอน41 จะมามะไหร่น้าาาา

edgeemperor

evilbenz

แก้คำผิดครับ ความเดิมตอนที่แล้ว พี่เตยกับพี่มิ้นต์. ต้องเป็นพี่หมิวครับ

โทนแต้มบุญเยอะโคตรๆอ่ะ แค่ได้อยู่ใกล้2เจ๊ก็สุดยอดแล้ว แถมมิดโคนให้1รอบ แจ่มมากครับ

Edit : เอาแล้ว งานมาอย่างแรง งานนี้จะตบจูบอีกไหมครับ. ไม่ใช่ว่า ทำกับพี่หมิวแล้วไม่ทำกับตัวเองเลยโกรธ เพราะตัวเองต้องห้ามใจตลอดหรือป่าวครับ ได้เวลาปลดปล่อยแล้วครับเจ๊เตย แซนวิสที่รอคอย. รอประโยคที่ว่าอะไรที่เกิดที่นครนายก ก็ให้จบที่นครนายกครับ

lindor

อ่านแล้วอยากมีบุญแบบนี้มั่งจังเลยครับ จะไปหามาได้จากไหนมั่งเนี่ย ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ

ตะวัน123

อารมตอนนี้คือแบบเกมนำกำลังจะตีป้อมในโทรศัพดันเด่งหลุดเข้าเกมมาใหม่รอลุ้นว่าเกมอย่าพลิกน่ะ อารมนี้เลยเทพโทน

Heero

เจ้าหญิงน้ำแข็งนี่กวนคงเส้นคงวาจริงๆ
รอลุ้นเจ๊เตยนะคับ อิอิ