ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TT001

เนื้อเรื่องเข้มข้นบทรักเร้าใจชอบมากครับ

Heallyza

แม่นางของเราชื่อเล่น ดิว ชื่อจริง อริสา ทำให้ผมนึกถึงดาราคนโปรดเลยเอาจริงๆ

อยากรู้ว่าทั้งตัวร้ายหลัก และตัวร้ายรอง มีพันธะอะไรต่อกันจริงๆ ถึงได้ต้องตามมาล้างแค้นกัน

Q D

โครงเรื่องดาร์คดีออกแนวแก้แค้นชวนติดตาม

petchjarr

ดำเนินเรื่องได้ดีมากเลยครับ การแก้แค้นกำลังจะมา ::Ahoo::

ธราเทพ แซ่ว่อง

แนวนี้หน้าสนใจมากๆแต่งต่อไปเรื่อยๆครับ

wood007

RE:StarT

keng7799

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมาก  มีจังหวะโดนหักหลัง แล้วต้องตามมาแก้แค้น แบบตัวเปล่าไม่มีอะไรเลย  ยังดีที่ได้อ๊อดมาช่วย ไม่งั้นนี่มืดแปดด้านเลยนะเนี่ย

LenGz

ส่วนตัวชอบพล๊อตเรื่องแก้แค้นแบบนี้ เดี๋ยวดิวจะต้องติดใจ ::Glad::

pomanmoo

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากๆเลยครับ
แถมชื่อผญ ยังคล้ายกับดาราคนนึงยิ่งเพิ่มจินตนาการในการอ่านได้ยิ่งขึ้นไปอีก

inferno555

เนื้อเรื้องน่าติดตาม​ เป็นกำลังใจน่ะครับ

drof666

โครงเรื่องน่าจะแนวเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด จนต้องตามล้างแค้นกัน

err

เป็นการกลับมาแก้แค้นที่น่ากลัว  สงสัยโดนนายทศพล  ทำไว้เยอะ...