ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timeai

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ปมระหว่างทศพลกับเจษน่าลุ้น ติดตามนะครับ

toy5599

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: wiggo เมื่อ ธันวาคม 02, 2020, 04:12:49 หลังเที่ยง
โครงเรื่องดี    มีอะไรให้ไปอีกเยอะเลย   เอาใจช่วยให้เขียนให้จบนะครับ
คงไม่ท้องนะ

Man4586

เนื้อเรื่องแบบออกมาเเก้เเค้นเเล้วติดใจเมียคนอื่นใช่มั้ยเนี้ย

karin117

jax116

madmax1911

โครงเรื่องแบบนี้น่าจะกลายเป็นซีรีย์ยาวๆได้เลยนะครับ น่าติดตาม

po3026

เริ่มขึ้นก็มีการคิดแก้แค้นกันเกิดขึ้นแล้ว น่าติดตามครับ

grindsaw

โครงเรื่องน่าสนใจ ไม่เน้นไปทางเสียวอย่างเดียว สนุกดี

TempZ

เปิดมากับความแค้นฝังหุ่น

พร้อมกับจัดชุดเล็กให้ด้วย น่าติดตามครับ

oay02

เปิดเรื่องมาก็แก้แค้นเลย แบบนี้ต้องจัดให้หนักๆเลย

ชายชรา

เค้าโครงเรื่องดีมากน่าติดตามครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

x99

น่าติดตามดี อยากรู้ของอะไรที่หายไป ต้องตามอ่านต่อไปแน่ๆ