ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 8 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2020, 12:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

peddo

ทำร้ายจิตใจผู้อ่านมากเลยครับ อ่านไปกำลังจะเสียว กลายเป็นจินตนาการซะงั้น ที่สำคัญ น้องเหมียวน่าจะเสียเซลฟ์ไม่น้อย อย่างว่าแหละ หล่อเลือกได้ พักบ้างกผ้ดีครับ คนอ่านไข่จะเหี่ยวกันหมดแล้ว 555

akine

::Sweat:: งือ ตริวๆแล้วตอนคัดตัวทีมชาตินี่กดดันจริงๆเนอะ บางทีก็คิดระรึเราปอดแหกถึงทำอะไรไม่สุดซักทาง

number6

คุณพี่เหมียวมาสักที จริงๆก็นับถือใจนายโทนเลยหักห้ามใจได้ดีมากๆ ผมว่าจริงๆการทำแบบนี้เป็นการตัดสินใจที่ถูกนะถึงไม่รู้ว่าผลตามมาจะเป็นยังไงแต่ ณ ตอนนั้นหยุดไว้เท่านั้นก็พอแล้ว เรื่องต่อจากนั้นให้เวลากับคนรอบตัวค่อยๆเดินไปตามวิถีน่าจะดีที่สุด ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

JabaWoCK

เหลืออีกคืนจะมีเหตุการณ์เกิดขึ้นป่าวน้า แต่ไม่น่าจะจบแค่นี้นะ ขอเดาว่ามีต่อ ^^

drblackjack

samsung014

อ้าว แอบสงสารเหมียวเลย มีอารมณ์ขนาดนั้นแต่ไม่โดน น่าจัดสักครั้งก็ยังดีนะ อิอิ

puretank

♤judas♤

เหมียวถามว่าไม่ทำจริงๆเหรอ โทนอดกลั้นได้ไงหรือเป็นเพราะที่เหมียวพูด

au2000

sammyadong

winpooh

กลัยจากวิ่งเหนื่อยๆมา เจอเหนื่อยกว่าบนเตียงกับเหมียวแน่ๆ

sunnies

Mubin9999