ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าจากนายโทน " แฟนฉัน "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 14, 2020, 11:35:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

เดี๋ยวคงได้อ่านครบทุกมุมมองของทุกคนในจักรวาลโทน

ว่าแต่ไม่กลัวคนรู้จักมาอ่านกันเลยนะเนี่ย   

ถ้าไม่ใต้สะดือก็เล่าไป  อ่านได้เพลินๆ

เกิดมีลูกโตแล้วมาอ่าน จะเอาหน้าไปมุดไหนเนี่ย เล่าซะอย่างกับแก้ผ้าให้ดู 555

(คนอ่านยังไงก็ได้  แล้วแต่ไรท์เลย  แค่ไม่ อยากให้เกิดเหตุ กระอักกระอ่วน  555)

Ke2l3e2oS

น้องดรีมนี่มีสแตนเป็น เจ้าหญิงน้ำแข็งป่ะครับเนี่ย 

KengNaJa

อ่านแล้วคิดถึงสมัยก่อนเลย นั่งเเคะหินตามร่องรองเท้าไม่ก็นั่งดึงหญ้าในสนามรอผอ.พูดหน้าเสาธง ละก็น้ำดื่มขวดสีขุ่นๆขวดละ5บาทอีกจำไม่ได้ว่าตราอะไรอ่ะ

pamaaeng

น่ารักอย่างนี้ จะด่าจะว่าอะไร ก็ยอมๆ ไปเถอะ

Kingmar

กุ๊กกิ๊กวัยหวานนะพี่. อ่านแล้วนึกถึงแฟนคนแรก แต่คนแรกผมมันก็ตอนทำงานแล้วนะ อิอิ

Free_dyna03

ถึงจะกวน แต่โดยรวมน้องดรีมก็น่ารักนะครับ

kenwin

น่ารักสุดๆ แต่นายโทนจะจีบเป็นเหรอ

occocc

delealpi

ยัยตัวแสบกัยนายโทนใครจะเปิดก่อนกันนะ

sunshine9

ชอบตรงที่ย้อนยุคพูดถึงของเก่าๆ อย่างน้ำโพราลิส นี่ก็ลืมไปนานแล้ว พอเห็นในรูปปุ๊บ เรื่องเก่าๆมันพลั่งพลูออกมาเต็มไปหมดเลย  ขอบคุณมากครับ

seamasterza

เล่นบทพ่อแง่แม่งอนมาตั้งแต่เด็กเลยนะคับเนี่ย

momoyoyo

ทำไมเห็นน้องดรีมคุยกับท่านโทนแล้ว ผมนึกถึงแม่สาวน้ำแข็งร้านเกะเลย กวนพอๆกัน55

kchaichana

swss2511

น้องดรีมกวนนิดๆน่าลงโทษ พ่อหน้าโหดคงฝ่าด่านยากหน่อย

navy868