ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าจากนายโทน " แฟนฉัน "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 14, 2020, 11:35:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

น้องดรีมน่าจะคิดว่า หาเรื่องมาที่หมู่บ้านเธอมั้ง

sparrow_ap

เห้ย!!! นี่มันกระทู้ดักแก่รึป่าวเนี่ย 5555
แต่ละอย่างแต่ละอันแบบเก่าๆทั้งนั้น

เมื่อก่อนที่ผมอ่านแบบจริงจรังจะมี soul eater กับ หุ้นเชิดสังหารครับ มีใครในนี้เคยอ่านกันบ้างไหม???? 

iammek

มาข่องเกี่ยวกับสาวๆ สวยๆ ตั้งแต่เด็กๆเลยนะพ่อสุดหล่อ

kamae777

ไม่ว่าจะเรื่องไหน ตอนอะไร ผมตามทุกเรื่องแน่นอนครับ

napakon

ว่าที่แฟน ว่าที่พ่อตา พอรู้จักก็ได้เจอเรื่อยๆ

mendark

สารภาพตรง ๆ ว่าพออ่าน ปล. แล้วผมข้ามไปอ่านเรื่อง เธอ ฉัน และ เขา เลยครับ เพราะผมยังสงสัยอยู่ว่า ทำไมพี่หมิวถึงมีอะไรกับโทน ทั้ง ๆ ที่ตอนแรกเกลียดโทนเพราะเข้าใจผิด ผมไม่เข้าใจความรู้สึกของเธอ การปรับความเข้าใจกับโทน ไม่จำเป็นต้องทำถึงขนาดนั้นก็ได้ เพราะมันคงมีเรื่องตามมาแน่ ๆ มันไม่จบแค่ปรับความเข้าใจ ทำให้ความสัมพันธ์กับโทนมันซับซ้อนขึ้นไปอีก ถ้าผมเป็นโทนก็คงห้ามใจไม่ไหวหรอกครับ เพราะสิ่งที่เธอ ทำมันทำให้หยุดแค่คำว่าพี่สาวไม่ได้

TUWATAR

น้ำขวดสีขุ่นนี่ ต้องใช้ฟันกัดเอา
แถบพลาสติกออกมาเป็นเส้นเล็กๆก่อน
ขาดก็ง่ายอีกด้วย

aone

อ่านแล้วนึกถึงสมัยนั้นจริงๆ อารมย์แบบช่วงเวลานั้น 

เอี้ยเกี้ย

::WooWoo::น่ารัก​น่าลุ้น​ กวนได้ใจเสียจริงน้องดรีม

tango2003

น้องดรีมนี่กวนดีจริงๆ ถ้าไม่ได้อ่านเรื่องร้านเกะมาก่อนก็คงไม่ได้นึกอะไรมาก แต่นิสัยแบบนี้ทำให้รู้สึกว่าดรีมคล้ายมิ๊นท์ในเรื่องร้านเกะเลย

medsay

aum691

หลายเรื่องหลายตอนจน เริ่ม งง แล้วครับ ติดตามทุกเรื่องเลยละกันปรับโหมดเวลานิดหน่อย 5555

iamsong

Wheel of Fortune

สรยุทธ ไม่ทุ่กร์ก้อสบายดิ

ตอนแรกๆกะแบบนี้ล่ะครับ พอคบกันจริงๆเดินตัวบิดตัวม้วนกันเลยทีเดียว ไม่รู้อายอะไรนักหนา