ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 18, 2020, 01:22:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerony

wolfsburg7

เจ๊เตยไม่มีบทเลย ฝากเจ๊เตยมาเสริมบทด้วย

2020x

Thongchai Wangsri

อ้อ!! ดวงเจ็บตัวตั้งแต่แรกแล้วซิ่นะเทพโทน

Nong5670

เริ่มมาไม่เท่าไหร่ก็ต้องเจ็บตัวเพราะพี่หมิวแล้วเทพโทนเรา

n_neng

เริ่มสนใจ น้องโทนแล้ว  จุดเริ่มต้นความสัมพันธ์   ค่อยๆเรียนรู้นิสัยกันไปครับ

civil2

โทนนอนกินน้ำใบบัวบกป่าวครับ โดนเข้าหลายทีเหมือนกัน

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ครับ​

Sdddss

โทน โดน ตลอด  ช้ำในหมดละมั้งนี่  กว่าจะจบเรื่อง

ชาย ชุดแดง

::Dribbling::น้องโทน พี่เตย และพี่หมิว

testman

คุณหมิวตั้งใจมาเล่าเรื่อง หรือจะมาเขียนประจำครับ

เรื่องเล่าเล่าเห็นภาพ กระชับ แต่ขาดการลงรายละเอียด ดีว่าเราคุ้นเคยกับโทนดีอยู่แล้ว เลยไม่ต้องบรรยายอะไรใาก แต่ถ้าเป็นเรื่องเขียนใหม่ อาจต้องเกลามากกว่านี้

ให้โทนเกลาให้ก็ได้ครับ ตอนนี้โทนถือว่าเป็นนักเขียนมีฝีมือดีระดับนึงเลย

Sdddss

โทน โดน ตลอด  ช้ำในหมดละมั้งนี่  กว่าจะจบเรื่อง

overspirit

Au Nanma

โทนได้ความประทับใจทั้งพี่หมิวและพี่แมน

jongjo

เทพโทนนี่โดนประจำเลย คงไม่ต้องบอกว่าจุกไหม ต้องบอกว่าทั้งจุกทั้งเจ็บ แต่ติดที่เก๊กหล่อแน่เลย