ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั้นโทน [ มีตอนเดียว ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 19, 2020, 01:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojane

นี่สินะฉากที่พี่หมิวประทับใจเลยให้เป็นน้องชาย

olemantu

คงถือได้ว่าเป็นคำรำพึงรำพันจากใจของนายโทนนอกเหนือจากความจริงที่เล่ามาแล้ว ก็ถือว่าเป็นอีกมุมหนึงที่ดี ๆละกันครับ

cantonaa

Chan_Som

อ่านไปสักพัก ผมเดาว่า น่าจะเป็นจุดเริ่มต้น ของพี่หมิว พี่เตย รวมถึงพี่แมน นะ อ่านสนุกครับ นึกถึงตอนที่เงินติดกระเป๋าไม่กี่บาท จะซื้ออะไรคิดเป็นชั่วโมง บางครั้งตัดใจไม่ซื้อ เดินกลับบ้าน  ::Crying::

pomse

Thanee_samsung

อดีต ที่แสนเจ็บปวดของนายโทน สงสารจับจิตเลย

chatjane4234

จักรวาลของนายโทน พลาดไม่ได้สักตอนเลย ถ้าไม่อ่านตอนหนึ่งก็จะปะติดปะต่อตอนอื่นๆยากหน่อย เหมือนดูอเวนเจอร์แล้วยังไม่ได้ดูเรื่องย่อยของตัวละครหลักมา

Pm Nuttakan

puretank

อ้าว ผมเพิ่งเห็นเรื่องนี้ สปินออฟ ต้นกำเนิดเทพโทน

NNGGOO

ผมขอเสนอว่า ไม่น่าจะจบในตอนเดียวครับ

น่าจะเขียนคู่ไปกับ เธอ ฉัน และ เขา เพราะจะได้เห็นมุมมองของความคิดคนละมุมของทั้ง 2 ท่านเลย