ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2020, 08:36:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

แวะมาให้กำลังใจนายโทน สู้ต่อไปทาเคชิ แต่หยอดสิบบาทได้ 25 นาที นี่โหดจริงๆ

alcoholic888

ตอนนี้พอมองย้อนไปช่วงตอนวัยรุ่นบางครั้งก็รู้สึกเหมือนกันว่าทำไม ไม่มีเงินขนาดนั้น 555

Nu metal

MirrorAce

mrbirddum

ชอบโมเมนต์ตัวเล็กตัวโตนะ มันเป็นฟิลคนยุคเราจริง ๆ 

keng7799

อุทานมาว่า บักห่าขั่ว  โทนนี่มันคนลูกอีสานนี่นา  ใช่ที่ว่ามีบ้านญาติอยู่ชัยภูมิใช่ไหม

เวลาไม่มีตังค์นี่มันทรมานจริงๆครับ เคยเจอมาแล้ว  หากินน้ำเปล่า ที่เอามือรองกินตามข้างถนน เอาน้ำเปล่าลูบท้อง  
ความหิว เป็นอันตรายต่อกะเพาะมากที่สุด

sun_307

ความผูกพันมันมีค่าให้คิดถึงเสมอ จึงไม่แปลกที่ต้องหวนกลับไปโหยหามัน

Chan_Som

ลุ้น ๆ อยู่ว่าจะมีตอนต่อหรือเปล่าครับ เพราะตอนที่แล้วยังค้างคาใจหลาย ๆ เรื่องไม่เคลีย แล้วก็สมใจมีตอนต่อ ขอบคุณครับท่านเทพโทน  ::DookDig::

olemantu

เรื่องนายโทนนี้ก้อเล่าไม่รู้จักจบเนอะ หลายมุม ไอ้เรามันก้อชอบเผือกเรื่องของชาวบ้าน อะ..ตามไป

Chan_Som

อ้าว ยังไม่จบตอนอีก แบบนี้ต้องมีตอนต่ออีกแล้วนะครับท่านเทพโทน เจอหน้าที่แมน พี่หมิว มีเสียว ๆ ฮ่าๆๆๆ รอตอนต่อไปอีกแย้ว สนุกครับ ขอบคุณครับ  ::Angry::

J1234

munkza

ว่าแล้วตอนเดียวไม่าน่าพอ พี่หมิวต่อมาขนาดนี้แล้ว

jeab2504