ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2020, 08:36:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

แม๋เทพโทน ขายของได้เงินmมา ไปยาโยอิ เลยนะ  ไม่คืนเงินที่ยืมแม่ 
เลย 555 หยอกๆ เงินแม่ก็เหมือนเงินเรา
ปล.เย้ๆ พรุ่งนี้ ได้เที่ยวทะเลแล้ว  เหมียวสาวเล่นกับความรู้สึกคน และคงเปิดร้านเกะต่อเลยใช่ไหมครับ คิดถึงมินต์ ดาว แก้ม ใจจะขาดแล้ว    อ่อพี่พลอยด้วยแล้วกัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

po3026

ตอนเด็กน่าสงสารจัง ปากกัดมือขายของในเกมส์ อย่ายอมแพ้นะ เพราะฟ้าหลังฝนมันสวยงามเสมอ

po3821

เริ่มต้นกับพี่หมิวไม่ค่อยสวยเลย แุถมตอนโดนพี่เตยเล่นก็เจ็บตัวน่าดู ดูอึนๆนะ ทีแรกนึกว่าจะตัดจบจริงๆ มาต่อจิ๊กซอว์ให้เห็นรายละเอียดเค้าโครงเรื่องที่ขาดหายไป ค่อยสบายใจขึ้นหน่อย ขอต่อให้เหตุการณ์มาต่อกันหน่อยก็ดีนะครับ ขอบคุณ

darkside

อ่านตอนจบ มันก็ไม่น่าจบในตอนเดียว
ไรท์อยากเล่า
รีดที่ไหนจะขัด    5555

toshihiko

อ่านเพลินดีครับ เอาประสบการณ์ม่เขียนให้นึกภาพตามได้

singkanong

เทพโทนเล่ามาทั้งหมดสรุปว่าสาวๆที่เล่ามาไม่มีใครได้เป็นตัวจริงเลยเป็นแน่แท้

puretank

พูดถึงร้านอาหาร Y ....สัปดาห์ก่อนได้เข้า กทม. เลยแวะให้รางวัลตัวเองเหมือนกัน ... หมูย่างกระทะร้อน กับ ข้าวเปล่า คือเดอะเบสท์!!!!! ตอนแรกว่าจะสองเซต กลายเป็นว่า เซตเดียวอิ่มยันกลับบ้าน ::Beggar::

chakit9371

kreetha2

ถ้ามีเวอร์ชั่นพี่เตย จะพีคกว่านี้มากๆ ครับ ได้ฟังเรื่องราวจากหลายๆ มุมมองแล้วประกอบเป็นเรื่องเดียวกัน ชอบครับ สั้นๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สมัยเด็กๆก็เดินไปกลับโรงเรียน จนโตมาได้ไปเรียนที่ม.รามคำแหง บางวันก็ต้องเดินจากบ้านไปเรียนที่ม.รามคำแหงเพราะรถเมล์สไตรค์ก็มี ส่วนเรื่องการตัดใจจากคนที่เรารักก็ไม่ง่ายนักหรอกครับ เหมือนตัดบัวก็ยังมีเยื่อใย เข้าใจความรู้สึกนั้นดี ก็ของมันเคยๆเหมือนกันครับ

Prasard Komkum

C-Runners

เคยรถติดแล้วลงเดิน จากพันทิพย์มาท่าพระจันทร์ ขาแทบไร้ความรู้สึก 5555

wink

น่าสงสารชีวิตเทพโทน แต่พอโตขึ้นก็แข็งแกร่งจัดๆอิอิ