ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 23, 2020, 02:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tatong2222

อลิสาติดใจเจษฎาแน่ๆ​ ด้วยท่วงท่าลีลาที่เคยกันมาแล้ว​ ทำให้ถลำลึกติดใจกันจนถอนตัวไม่ได้ ::Grimace::

occocc

saranchai

สงสารอริสาจัง มารับกรรมเเทนสามี แต่แค้นมันต้องชำระด้วยแค้นแบบนี้คิดว่าคงมีเรื่องราวอีกมากมายแน่นอน

chipchip

Tik K.

ลบล้างความแค้นเสร็จไปแล้ว1 ยังเหลืออีกคนที่ทศโทรหา

อ๊อฟ

ยังไม่ได้อ่านครับ  แต่พอเห็นหัวเรื่อง ก็รีบเข้ามาอ่านเลย ครับ  

cobra888

ยังเหลืออีกหนึ่ง ช้างสารงูห่า ข้าเก่าเมียรัก รอคำตอบอยู่นะ

boranman01

loveice5566

ความแค้นหลายสิบปี ได้ตอกกลับ ในแบบเดียวกัน คงสาแก่ใจ ไปบ้างแล้ว แต่ยังมีอีกคน รอการเอาคืน

Asujimaster

เรื่องราวน่าติดตามมาก ให้เต็มสิบดาวครับ

winnythepooh

จะจัดการกับคนรักเก่ายังไงนะ ตามลุ้นต่อ

Flare cnx

singkanong

สงสัยอริสาจะติดใจบทโหดไปแล้วซินะงานนี้ทศพลกะอลิสาใครจะเป็นฝ่ายขอเลิกกันไปก่อนนะ