ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 12 : ตอน ดึงดัน

เริ่มโดย KwangPloy, ธันวาคม 25, 2020, 06:38:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky1976

pongsap

mario

คนเขียนน่าจะเป็นผู้หญิงหรือเปล่าครับ

ohshady sweety

swgxxx26

teeieie123

การทำตรงหน้าแฟนคนอื่น บางทีก็ดูน่าสะใจพิลึกแฮะ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Sak2563

Phoowadol

เมื่อ เราหมดความหมาย  จะอยู่ให้มันแสลงใจไปทำไม....แหม่ ยัยโอ๋นี่ งูพิษชัดๆ.....จำไว้ ดนัย นายมันแค่เบี้ย บนกระดาน ที่เธอเป็นผู้เล่น แค่นั้นเอง..55
    แต่การเสพติด ความเจ็บปวดใจ ในความเสียว นี่มันเป็นยังไงกันนะ....ตกลงมันคือความสุขใช่ปะ?.......
ริสา จะต้องเจออะไรอีกบ้าง ในภายภาคหน้า..ขึ้นอยู่ว่า....ดนัยจะกล่อมเธอได้ขนาดไหน.....กลัวอย่างเดียว ว่าจะพาล เสียเธอไปจริงๆนี่แหละ   (คิดมากไปมั้ยเนี่ยเรา)55....
   ที่แน่ๆ ใครกันนะ ที่มาในยามที่เขากำลังหาที่ลง แบบในตอนนี้  จะเป็นริสา สุดที่รัก รึเปล่าน๊าาาาา.......ฤทธิ์ยาที่เธอโดนมาจากไอ้ ปรีชา  ยังคงทำหน้าที่ของมันอยู่ สินะ  คงหาที่ลงเช่นกัน  ดังนั้น ....อะจึ๊ยๆ....เรามาเล่นกันเถอะๆ  อิอิ ::Shy::   ::JubuJubu::
   สุดท้าย  ขอบคุณมากครับ ที่ มาส่งความสุข ให้ fc ในวัน Christmas  เป็นของขวัญ ชั้นยอดเลยครับ  ขอบคุณมากครับ

::Cheeky::    อื้อ!  ขอบคุณนะ ขอให้พี่มีความสุขมากๆด้วยเช่นกัน  ( ^_^ )  พี่หมีพู ตัวอ้วนพี

ronin21_xonly

ดีใจที่กลับมาเขียนอีกครับ ^^

ยังอยากให้มีเรื่องของฝนกับทิดโดยเฉพาะตอนที่ทิดเปลี่ยนฝนให้กลายเป็นผู้หญิงติด SEX

morekung

หายไปนาน แต่กลับมาตอนใหม่ตื่นเต้นขึ้นอีก

Taizen

ดนัยแก้แค้นโอ๋ แล้วน้องริสาไปไหนล่ะครับ

thesee

LoveU2017

artherox

เกรงว่าท็อปจะขึ้นไปปี้ริสาแก้แค้นแหละ ซึ่งจะดีมาก 55

Punksmanonhell

เริ่มดิ่งดำมืดแล้วซินะ ตอนต่อไปริสา?