ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 12 : ตอน ดึงดัน

เริ่มโดย KwangPloy, ธันวาคม 25, 2020, 06:38:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rutt Non

น้องริสาหายไปไหนเนี่ย อยากรู้ชะตากรรมของน้อง
ผมเดาไม่ออกเลยว่าผู้เขียนรื้อเรื่องนี้เขียนใหม่หมดไหม หวังว่าหมอฝนจะกลับมามีบทบาทในเรื่องนี้อีกครั้งชอบตัวละครตัวนี้มากเลยครับ

Santi004

john brown

ห่วงเเต่จะเอาคนอื่น เดี๋ยวแฟนตัวเองโดนบ้างละก็ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

veget

Storm Fake

โอ๋ รักท๊อปแต่ท๊อมมีปัญหาที่ไม่อยากให้โอ๋มาพัวพันด้วย เลยทำเป็นไม่สนใจ จนโอ๋ปล่อยตัวปล่อยใจไปกับดนัย แต่ว่าก็ส่าเถอะ ริสานี้โดนอะไรมามั่งนะ เวลาที่
ผ่านมา
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

awaygama

rexmost gizmo

hamyaiyao

เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป ดนัยจะได้เสียบต่อหน้าแฟนโอ๋หรือไม่ ชอบแบบนี้ทำต่อหน้าตื่นเต้นดี ตอนต่อไปขอมาไวหน่อยนะครับ

I2ta3ta3

ดีใจที่ไม่หายไปเลย อยากรู้เรื่องราวจะเปนยังไงต่อไป จะจบยังไงเปนกำลังใจให้ไรท์เสมอนะครับ

Pueng15

ริสาจะมาเห็นดนัยกับโอ๋ อีกรึเปล่า