ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 12 : ตอน ดึงดัน

เริ่มโดย KwangPloy, ธันวาคม 25, 2020, 06:38:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

จะมีใครปกติไหมเนี่ยเรื่องนี้ แต่ละคนผิดปกติไปคนละแบบ แต่น้องแพรรอดตัวไปได้อีกนะ

peddo

ดนัยคงต้องเรียนรผุ้อีกมากกว่าจะปรับตัวในโลกที่มีท้อปได้ ริสาจะมีโอกาสดีขึ้นหรือเปล่าที่จะหลุดพ้นจากดนัย ว่าแต่จะมีตัวละครเก่าๆ โผล่มาอีกไหมนะ รอคุณหมอสาวอยู่นะครับ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

D4rthvader

อีก 2 คนน น่าจะโดนจัดหนักแบบเละแน่ๆ .

pakykit

samajidto

ท๊อปมีแผนอะไรหรือเปล่าถึงให้โอ๋เอากับดนัย

PB

แพรกับริสาน่าโดนมาก กำลังได้ที่555 รักษาสุขภาพด้วยนะท่าน ผลิตผลงานดีๆ ออกมาต่อเนื่อง

shuya

Chamchoy Chareon

Theman368

Kapao30

ดนัยนี่ไม่ใช่ธรรมดาเหมือนกันนะเนี่ย

saranchai

โอ๋คงน้อยใจ​มากๆที่มาลงกับดนัย​ แต่ท๊อปคงมีเหตุผล​ที่​ตัดสินใจ​เลิก​กับ​โอ๋​

classic007

ริสานี่อยากให้โดน อ. ปรีชาด้วยจังครับ
ปล. ยังคิดถึงตอนเก่าๆก่อนภาคแยกนะครับ

Ben715

ดนัยนี่ไม่ใช่ธรรมดาเหมือนกันนะเนี่ย

aeonly89