ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 41 : ศรัทธา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 03, 2021, 12:30:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กิตติศักดิ์

::Fighto::สู้ต่อไปใครไม่อ่านแต่ผมอ่านและจะต่อไปตราบทีนายโทนเขียนอยู่ขออย่างเดียวอย่าทิ้งกันกลางทางก้อพอแล้ว,,
**เย้ดีใจนายริวกลับมาแล้้ว

ryg123456

มาแล้วครับ ยิ่งอ่านนายริวยิ่งเก่งครบเครื่องทั้งบู๊ ทั้งบุ๋น ทั้งลีลารักที่าุดยอดครับ

saintmono01

พี่มังกรเล่นเอฟเฟคซะอลังการงานสร้างขนาดนี้ ไอ้คุณพี่เวนกุมขมับแน่ๆ ว่าจะช่วยกลบเกลื่อนยังงัยดี 555

Sawat Songprasop

สงสัยเรื่องใบเฟรินกับอาจารย์ เกี่ยวข้องสัมพันธ์กันแบบไหน ถึงดูเป็นพิรุธความลับมาก

Debaker Singlek

นานๆมาที มาแล้ว นายริวก็โชร์ของเลยจัดของโชร์ของหนักๆ  มาเรื่อยๆนะนายริว รออ่านนานละ

Lucitor

หายไปนาน กลับมาพร้อมคาถาอลังการเหมือนเดิม แย่าลืมสาวๆนะครับ
.
.
สองสาวของนายโทนนี้คือพี่เตย กะบพี่หมิวรึป่าวคับ 555 ครอสกันเฉย อิอิ

mewzira

หายไปนานมาก จยจะจำชื่อใครๆ ไม่ได้แล้วรู้สึกจะค้างคาที่ วิศวกรสาว ลูกเลี้ยง ของเวตาล นะยังไม่ได้มัดรวม มาเป็นเมีย 555

solid17

คิดว่าจะไม่ได้อ่านอีกแล้วเทพวายุ มาแล้วทำให้ต้องอ่านต่อไปเรื่อยๆเลย

fantastica

toy5599

ติดตามนะครับ
อย่าเว้นว่างไปนาน นะครับ

zavior

อ่าว ไหงเรียกขบวนอสูรมาเฉย ฮ่าๆ
แต่ดีเทลญี่ปุ่นนี่มาเต็มจริงๆครับ ชอบๆ

เดี๋ยวจะไปหาซื้อ EBOOK ไว้เลยครับฮ่าๆ

dawdom

ยุทธนา วงษ์เกษม

Sitthikirn

ของขลังมาเรื่อยๆเลยครับ ชักจะเท่เกินไปแล้วนะริว!