ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวันแดง

เฝ้ารอเลยครับ..มาสักที
พี่พลอยสายโหด เกินไปไหมนี่ถ้าเอามา คงเป็นแม่ มากกว่าเมียละ ผมว่า

neimuchan

ผมจำสลับตอนกับทะเล -*-

เปิดมา อ้าว ไม่ใช่กลับไปแล้วเรอะ

ไอ้อารมณ์ ค้างคาครึ่งทางนี่นะ.......

มันทำให้สมองล่างนำสมองบนจริงๆ - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

lamom

มารผจญแบบถูกจังหวะ เพราะถ้าทำต่อโทรศัพท์ดังแล้วไม่รับ กลับไปอาจโดนเฉือน
คุณรุกะคงไม่มีบทอัศจรรย์ด้วยนะ

[email protected]

จะว่าไปพี่พลอยนี้ก่อน่ารักนะทันเกมส์มากเลยรู้ว่าถ้าโทนได้เขาแล้วเบื่อหรือเป่ลาเพราะไม่ได้เจอกันบ่อยๆโดยสิ

1234non

สงสารโทน ปรับโหมดไม่ทันพี่พลอย แต่ก็ดูพี่พลอยน่ารักแบบดุๆนะ

Slave

โดนขัดจังหวะซะก่อนหงุดหงิด​แย่เลย.. จะได้สานต่อที่ค้างไว้รึเปล่านะ???.? 

nsrichantamit

หายไปนานเลย กะว่าจะได้พี่พลอยแล้ว มารผจญ แห้วหรือเปล่าตอนนี้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

yuta279

สวัสดีปีใหม่ครับคุณโทน สำหรับพี่พลอยได้ทำอย่างไรก็ไม่เบื่อหรอกครับ ส่วนสามสาวยังทำให้ชุ่มชื่นหัวใจได้เสมอเลยครับ
ห๊ะ อะไรนะ ไม่ต้องใส่ งั้นก็สดได้หรอ บุญหล่นทับอีกแล้วนะครับท่านโทน

usman1963

คิดถึงเรื่องนี้นะ หายไปนานเลย หวังว่าจะสบายดีนะครับ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามานะคุณโทน

ylnox xonly

ปีใหม่มา ค้างไปรอบนึงเลย
ทริปนี้ต้องเก็บให้ได้สามคนนะ