ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เอ่อ...พี่โทน ...ยังไม่ได้ยิงปืนใหญ่เลย  ป้อต่อไป...พี่พลอยเขาก็คงอยากต่อให้เสร็จเหมือนกันแหละ...
พี่พลอย คงอยากมากๆเนอะ ขอสดๆเลย 
ระวังนะ...อย่าแอบไปจิ้มสาวญี่ปุ่นคนนั้นนะ...เด่วบอดี้การ์ดเอาตายเลย

Kt Kritha

สวัสดีปีใหม่ครับ ยังไงเสร็จงานแล้ววันนี้ก็มาสะสางที่ค้างไว้ให้เรียบร้อยนะครับ พลอยไม่ไปไหนหรอก

kodzilla

อ่านแล้วรู้สึกพี่พลอยน่ารักมากเลย ความสวยของสาวๆใครจะสวยมากกว่ากันนะ?

txxt30

มาแล้วเหรอ ปล่อยให้รออ่านซะนานเลย

ทำไมตอนนี้โทนดูหน่อมแน้มไปหน่อยนะ เข้าสู่โหมดควอนตั้มของตัวเองบ่อยเหลือเกิน

ได้เสียวต่อกับพี่พลอยแล้ว แต่.. ยังคงต้องค้างคารอไปอ่านต่อครั้งหน้าอีก รีบมาต่อไวๆ เน้อ

ปล. ชอบภาพประกอบสุดท้ายจัง สาวคนนี้ผิวขาวเนียน และดูสวยไปทั้งตัวเชียว

tango2003

ผีผลักแบบแม่นมากเลย ยังจะไม่นับอีก นายโทนต้องปรับอารมณ์ขึ้นลงหลายรอบแน่

jaja

ใส่ถุงแล้วรออะไรจัดให้ฟ้าเหลืองเลยนมใหญ่ด้อย แล้วอย่าลืมไปง้อตัวเล็กสักทีด้วย

นายหิน ถาวร

::HoHo::ไม่เบื่อทำได้ทั้งคืน
ผมเดาคำตอบนายโทน ถูกหรือผิด
รอเรย

surfaced