ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tomuelu

eternal6969

ทำตัวปกติยากนะ เวลาเจอเรื่องกนีก ๆ ขนาดนี้ แต่โทนก็ดูจะคุมตัวเองได้เก่งกว่าคนอายุ 23 อยู่น่ะ

ovident

punsr999

ตอนนี้มีน้องแก้มด้วย ถึงจะแค่โทรหา อยากให้แก้มมีบทบ้างนะครับ

Nu metal

จิ้มไปหน่อยนึงละ สติยังไม่ดี สงสัยต้องเหนื่อยจะได้สติคืนมานะโทน 

olemantu

ทุกคนที่เจอ มีสถานะเป็นพี่จริง ๆเพราะเป็นความคิดของคนที่เป็นรุ่นใหญ่กว่าทั้งนั้น ถือว่าตอนนั้นนายโทนเป็นเด็กจริง ๆแฮะ

อัศวิน รัตนแก้ว

ถ้าเหมือนในรูป คุณพี่พลอยนี่สะบึมน่าดู เสียดายที่ไม่สุด^^

shotti

Wichana

pankea

สวัสดีปีใหม่ครับ รอร้านเกะหลายวันเลยรอบนี้ คุณล่ามมาขัดจังหวะขณะกำลังไต่สวรรค์เอาใจช่วยให้ถึงสวรรค์กับเวลาที่เหลือนะแม้จะโฟกัสที่งานแต่ยามพักก็คงมีครับ

yoyoman

สวัสดีปี่ใหม่นะครับ แหม่ จะมี side stories ของพี่พลอยให้อ่านมั้ยนะ